• Yêu thích
  • Bóng đá
  • Tennis
  • Khúc côn cầu
  • Bóng rổ
  • Golf
  • Bóng gậy
VĐQG Serbia

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

Châu Âu

Lịch thi đấu VĐQG Serbia mùa giải 2023-2024 mới nhất

Chọn ngày
Vòng
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
14
15
16
17
18
19
20
21
22
23
24
25
26
27
28
29
30
Khác
1
Vòng hiện tại: Vòng 2

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

1Thẻ vàng
1Thẻ đỏ
(1)Thứ hạng đội

VĐQG Serbia VĐQG Serbia

FTHT
KQ | BXH
Thứ 7 - 27/07

22:00

27/07

Radnicki Nis Radnicki Nis (11)
TSC Backa Topola TSC Backa Topola (3)

22:00

27/07

Crvena Zvezda Crvena Zvezda (1)
Mladost Lucani Mladost Lucani (7)

22:00

27/07

FK IMT Beograd FK IMT Beograd (12)
FK Radnicki 1923 FK Radnicki 1923 (5)

22:00

27/07

FK Spartak Subotica FK Spartak Subotica (10)
Cukaricki Cukaricki (6)

22:00

27/07

Jedinstvo Ub Jedinstvo Ub (19)
Partizan Beograd Partizan Beograd (2)

22:00

27/07

OFK Beograd OFK Beograd (17)
Tekstilac Odzaci Tekstilac Odzaci (18)

22:00

27/07

Vojvodina Vojvodina (4)
Novi Pazar Novi Pazar (9)

22:00

27/07

Zeleznicar Pancevo Zeleznicar Pancevo (15)
Napredak Napredak (8)
Thứ 7 - 03/08

22:00

03/08

Cukaricki Cukaricki (6)
Vojvodina Vojvodina (4)

22:00

03/08

FK Radnicki 1923 FK Radnicki 1923 (5)
Radnicki Nis Radnicki Nis (11)

22:00

03/08

Mladost Lucani Mladost Lucani (7)
Jedinstvo Ub Jedinstvo Ub (19)

22:00

03/08

Napredak Napredak (8)
FK IMT Beograd FK IMT Beograd (12)

22:00

03/08

Novi Pazar Novi Pazar (9)
OFK Beograd OFK Beograd (17)

22:00

03/08

Partizan Beograd Partizan Beograd (2)
Zeleznicar Pancevo Zeleznicar Pancevo (15)

22:00

03/08

Tekstilac Odzaci Tekstilac Odzaci (18)
Crvena Zvezda Crvena Zvezda (1)

22:00

03/08

TSC Backa Topola TSC Backa Topola (3)
FK Spartak Subotica FK Spartak Subotica (10)
Thứ 7 - 10/08

22:00

10/08

Crvena Zvezda Crvena Zvezda (1)
Novi Pazar Novi Pazar (9)

22:00

10/08

FK IMT Beograd FK IMT Beograd (12)
Partizan Beograd Partizan Beograd (2)

22:00

10/08

FK Spartak Subotica FK Spartak Subotica (10)
FK Radnicki 1923 FK Radnicki 1923 (5)

22:00

10/08

Jedinstvo Ub Jedinstvo Ub (19)
Zeleznicar Pancevo Zeleznicar Pancevo (15)

22:00

10/08

Mladost Lucani Mladost Lucani (7)
Tekstilac Odzaci Tekstilac Odzaci (18)

22:00

10/08

OFK Beograd OFK Beograd (17)
Cukaricki Cukaricki (6)

22:00

10/08

Radnicki Nis Radnicki Nis (11)
Napredak Napredak (8)

22:00

10/08

Vojvodina Vojvodina (4)
TSC Backa Topola TSC Backa Topola (3)
Thứ 7 - 17/08

22:00

17/08

Cukaricki Cukaricki (6)
Crvena Zvezda Crvena Zvezda (1)

22:00

17/08

FK Radnicki 1923 FK Radnicki 1923 (5)
Vojvodina Vojvodina (4)

22:00

17/08

Napredak Napredak (8)
FK Spartak Subotica FK Spartak Subotica (10)

22:00

17/08

Novi Pazar Novi Pazar (9)
Mladost Lucani Mladost Lucani (7)

22:00

17/08

Partizan Beograd Partizan Beograd (2)
Radnicki Nis Radnicki Nis (11)

22:00

17/08

Tekstilac Odzaci Tekstilac Odzaci (18)
Jedinstvo Ub Jedinstvo Ub (19)

22:00

17/08

TSC Backa Topola TSC Backa Topola (3)
OFK Beograd OFK Beograd (17)

22:00

17/08

Zeleznicar Pancevo Zeleznicar Pancevo (15)
FK IMT Beograd FK IMT Beograd (12)
Thứ 7 - 24/08

22:00

24/08

Crvena Zvezda Crvena Zvezda (1)
TSC Backa Topola TSC Backa Topola (3)

22:00

24/08

FK Spartak Subotica FK Spartak Subotica (10)
Partizan Beograd Partizan Beograd (2)

22:00

24/08

Jedinstvo Ub Jedinstvo Ub (19)
FK IMT Beograd FK IMT Beograd (12)

22:00

24/08

Mladost Lucani Mladost Lucani (7)
Cukaricki Cukaricki (6)

22:00

24/08

OFK Beograd OFK Beograd (17)
FK Radnicki 1923 FK Radnicki 1923 (5)

22:00

24/08

Radnicki Nis Radnicki Nis (11)
Zeleznicar Pancevo Zeleznicar Pancevo (15)

22:00

24/08

Tekstilac Odzaci Tekstilac Odzaci (18)
Novi Pazar Novi Pazar (9)

22:00

24/08

Vojvodina Vojvodina (4)
Napredak Napredak (8)
Thứ 7 - 31/08

22:00

31/08

Cukaricki Cukaricki (6)
Tekstilac Odzaci Tekstilac Odzaci (18)

22:00

31/08

FK IMT Beograd FK IMT Beograd (12)
Radnicki Nis Radnicki Nis (11)

22:00

31/08

FK Radnicki 1923 FK Radnicki 1923 (5)
Crvena Zvezda Crvena Zvezda (1)

22:00

31/08

Napredak Napredak (8)
OFK Beograd OFK Beograd (17)

22:00

31/08

Novi Pazar Novi Pazar (9)
Jedinstvo Ub Jedinstvo Ub (19)

22:00

31/08

Partizan Beograd Partizan Beograd (2)
Vojvodina Vojvodina (4)

22:00

31/08

TSC Backa Topola TSC Backa Topola (3)
Mladost Lucani Mladost Lucani (7)

22:00

31/08

Zeleznicar Pancevo Zeleznicar Pancevo (15)
FK Spartak Subotica FK Spartak Subotica (10)
Thứ 7 - 14/09

22:00

14/09

Crvena Zvezda Crvena Zvezda (1)
Napredak Napredak (8)

22:00

14/09

FK Spartak Subotica FK Spartak Subotica (10)
FK IMT Beograd FK IMT Beograd (12)

22:00

14/09

Jedinstvo Ub Jedinstvo Ub (19)
Radnicki Nis Radnicki Nis (11)

22:00

14/09

Mladost Lucani Mladost Lucani (7)
FK Radnicki 1923 FK Radnicki 1923 (5)

22:00

14/09

Novi Pazar Novi Pazar (9)
Cukaricki Cukaricki (6)

22:00

14/09

OFK Beograd OFK Beograd (17)
Partizan Beograd Partizan Beograd (2)

22:00

14/09

Tekstilac Odzaci Tekstilac Odzaci (18)
TSC Backa Topola TSC Backa Topola (3)

22:00

14/09

Vojvodina Vojvodina (4)
Zeleznicar Pancevo Zeleznicar Pancevo (15)
Thứ 7 - 21/09

22:00

21/09

Partizan Beograd Partizan Beograd (2)
Crvena Zvezda Crvena Zvezda (1)

22:00

21/09

Cukaricki Cukaricki (6)
Jedinstvo Ub Jedinstvo Ub (19)

22:00

21/09

FK IMT Beograd FK IMT Beograd (12)
Vojvodina Vojvodina (4)

22:00

21/09

FK Radnicki 1923 FK Radnicki 1923 (5)
Tekstilac Odzaci Tekstilac Odzaci (18)

22:00

21/09

Napredak Napredak (8)
Mladost Lucani Mladost Lucani (7)

22:00

21/09

Radnicki Nis Radnicki Nis (11)
FK Spartak Subotica FK Spartak Subotica (10)

22:00

21/09

TSC Backa Topola TSC Backa Topola (3)
Novi Pazar Novi Pazar (9)

22:00

21/09

Zeleznicar Pancevo Zeleznicar Pancevo (15)
OFK Beograd OFK Beograd (17)

Theo dõi kết quả VĐQG Serbia đêm qua và hôm nay mới nhất.

Giải bóng đá VĐQG Serbia là gì?

Đây là một giải đấu bóng đá dành cho các câu lạc bộ chuyên nghiệp nam của Châu Âu. Nó là giải đấu cấp cao nhất trong hệ thống các giải bóng đá Châu Âu, và là giải đấu chính trong hệ thống thi đấu quốc gia. Với 19 đội bóng, với 31 vòng đầu và các đội bóng sẽ hướng tới 1 danh hiệu cao quý duy nhất đó là chức vô địch.

X