Dữ liệu bóng đá số trực tuyến

1Thẻ vàng
1Thẻ đỏ
(1)Thứ hạng đội
Euro Euro FTHT
KQ | BXH

FT

Tây Ban Nha Tây Ban Nha (5)
1(0)
Italia Italia (6)
0(0)
TV360+1, VTV3, HTV TT, HTV7

FT

Slovakia Slovakia (19)
1(1)
Ukraine Ukraine (18)
2(0)
TV360+1, VTV2, VTV CT, HTV TT

FT

Ba Lan Ba Lan (16)
1(1)
Áo Áo (15)
3(1)
TV360+1, VTV2, HTV TT, HTV7
Copa America Copa America FTHT
KQ | BXH

FT

Argentina Argentina (1)
2(0)
Canada Canada (4)
0(0)
K+SPORT1, K+SPORT2, VTC1, VTC3
VĐQG Brazil VĐQG Brazil FTHT
KQ | BXH

FT

Vitoria Vitoria (15)
4(2)
Atletico MG Atletico MG (10)
2(1)

FT

Flamengo Flamengo (1)
2(1)
Bahia Bahia (5)
1(1)

FT

Palmeiras Palmeiras (3)
2(1)
Bragantino Bragantino (8)
1(0)
Hạng 2 Brazil Hạng 2 Brazil FTHT
KQ | BXH

FT

Vila Nova Vila Nova (9)
1(0)
Mirassol Mirassol (8)
0(0)

FT

Ceara Ceara (10)
0(0)
Sport Recife Sport Recife (4)
0(0)
VĐQG Ai Cập VĐQG Ai Cập FTHT
KQ | BXH

FT

Al Ahly Al Ahly (1)
2(1)
El Dakhleya El Dakhleya (16)
1(1)

FT

El Zamalek El Zamalek (3)
2(1)
Pharco FC Pharco FC (9)
0(0)
GH Giao hữu FTHT
KQ | BXH

FT

FC Iberia 1999 FC Iberia 1999
2(1)
Shturmi Shturmi
2(1)

FT

Hutnik Krakow Hutnik Krakow
2(2)
Sandecja Nowy Sacz Sandecja Nowy Sacz
3(0)

FT

Legia Warszawa Legia Warszawa
2(0)
Odra Opole Odra Opole
1(1)

FT

Brann Brann
5(3)
Kristiansund BK Kristiansund BK
0(0)

FT

HamKam HamKam
3(3)
KFUM Oslo KFUM Oslo
2(0)

FT

Molde Molde
2(2)
Odds Ballklubb Odds Ballklubb
0(0)

18:00

21/06

Sarpsborg FK Sarpsborg FK
Tromsoe Tromsoe

FT

Sarpsborg 08 Sarpsborg 08
1(0)
Tromsoe Tromsoe
2(0)

FT

Sandefjord Sandefjord
4(1)
Fredrikstad Fredrikstad
2(0)

FT

KS Rokita Brzeg Dolny KS Rokita Brzeg Dolny
0(0)
Slask Wroclaw Slask Wroclaw
4(3)

FT

Torpedo Moscow Torpedo Moscow
2(1)
FC Volgar FC Volgar
0(0)

FT

Bodo/Glimt Bodo/Glimt
2(2)
Stroemsgodset Stroemsgodset
1(0)

FT

SK Prostejov SK Prostejov
2(1)
Povazska Bystrica Povazska Bystrica
0(0)

FT

Skalica Skalica
2(1)
FC Petrzalka 1898 FC Petrzalka 1898
1(1)

FT

FC Farul Constanta FC Farul Constanta
0(0)
Cherno More Varna Cherno More Varna
1(1)

FT

SK Benatky Nad Jizerou SK Benatky Nad Jizerou
0(0)
Jablonec Jablonec
3(2)

FT

KF Shkendija KF Shkendija
1(0)
KF Tirana KF Tirana
0(0)

23:00

21/06

Muhlauer FV Muhlauer FV
Chemnitzer FC Chemnitzer FC

FT

Corvinul Hunedoara Corvinul Hunedoara
2(1)
Mura Mura
3(2)

23:30

21/06

SV Lochau SV Lochau
SCR Altach SCR Altach

FT

Ansbach Ansbach
2(1)
ASV Neumarkt ASV Neumarkt
1(1)

23:30

21/06

TSV Karlburg TSV Karlburg
FC Schweinfurt FC Schweinfurt
MSL MSL FTHT
KQ | BXH

FT

Negeri Sembilan Negeri Sembilan (14) 1
0(0)
Kuala Lumpur FA Kuala Lumpur FA (7)
3(1)
VĐQG Chile VĐQG Chile FTHT
KQ | BXH

FT

Atletico Nublense Atletico Nublense (9)
3(1)
Huachipato Huachipato (11)
0(0)
Singapore Premier League Singapore Premier League FTHT
KQ | BXH

FT

Hougang United FC Hougang United FC (8)
3(0)
Balestier Khalsa FC Balestier Khalsa FC (5)
3(1)
Cúp quốc gia Chile Cúp quốc gia Chile FTHT
KQ | BXH

FT

Marcos Trincado Marcos Trincado
1(0)
Union Espanola Union Espanola
5(2)

FT

Brujas de Salamanca Brujas de Salamanca (0)
0(0)
Coquimbo Unido Coquimbo Unido (3)
0(0)

03:00

21/06

Comunal Cabrero Comunal Cabrero
Rangers Rangers

FT

Unión Glorias Unión Glorias
0(0)
Universidad Catolica Universidad Catolica
2(1)
VĐQG Uzbekistan VĐQG Uzbekistan FTHT
KQ | BXH

FT

AGMK AGMK (1)
4(1)
Pakhtakor Tashkent Pakhtakor Tashkent (6)
2(2)

FT

Bunyodkor Tashkent Bunyodkor Tashkent (13)
1(1)
Olympic Olympic (10)
1(0)
VĐQG Belarus VĐQG Belarus FTHT
KQ | BXH

FT

FC Smorgon FC Smorgon (11)
4(2)
FK Slutsk FK Slutsk (8)
1(1)
Cúp quốc gia Trung Quốc Cúp quốc gia Trung Quốc FTHT
KQ | BXH

FT

Shanghai Mitsubishi Heavy Industries Fly Shanghai Mitsubishi Heavy Industries Fly (3)
1(1)
Chengdu Rongcheng Chengdu Rongcheng (4)
1(1)

FT

Guangxi Hengchen Guangxi Hengchen
0(0)
Shanghai Port Shanghai Port
2(2)

FT

Shaanxi Union Shaanxi Union (2)
2(0)
Changchun Yatai Changchun Yatai (3)
2(1)

FT

Wuxi Wugou FC Wuxi Wugou FC
1(0)
Meizhou Hakka Meizhou Hakka
0(0)

FT

Yunnan Yukun Yunnan Yukun (3)
1(0)
Tianjin Jinmen Tiger Tianjin Jinmen Tiger (5)
1(0)

FT

Rizhao Yuqi Rizhao Yuqi
0(0)
Henan Songshan Longmen Henan Songshan Longmen
1(0)

FT

Foshan Nanshi FC Foshan Nanshi FC
0(0)
Shanghai Shenhua Shanghai Shenhua
1(1)

FT

Guangxi Baoyun Guangxi Baoyun
4(3)
Wuhan Three Towns Wuhan Three Towns
3(0)
Hạng nhất Ecuador Hạng nhất Ecuador FTHT
KQ | BXH

FT

Independiente Juniors Independiente Juniors
1(0)
Nueve de Octubre Nueve de Octubre
0(0)
Hạng 2 Kazakhstan Hạng 2 Kazakhstan FTHT
KQ | BXH

FT

FK Ekibastuz FK Ekibastuz (7)
4(3)
SD Family SD Family (9)
2(1)

FT

Jetisay FC Jetisay FC (1)
2(0)
Arys Arys (13)
1(0)

FT

Ulytau Ulytau (6)
0(0)
Khan Tengri Khan Tengri (3)
2(1)

FT

Turkistan FC Turkistan FC (11)
1(1)
Altai Semey Altai Semey (10)
2(1)
Hạng 2 Iceland Hạng 2 Iceland FTHT
KQ | BXH

FT

Afturelding Afturelding (2)
0(0)
IBV Vestmannaeyjar IBV Vestmannaeyjar
3(1)

FT

IR Reykjavik IR Reykjavik
3(0)
Fjoelnir Fjoelnir (3)
1(0)

FT

Keflavik Keflavik
1(0)
Throttur Reykjavik Throttur Reykjavik (8)
1(0)
Euro Euro FTHT
KQ | BXH

Live

Hà Lan Hà Lan (13)
0(0)
Pháp Pháp (14)
0(0)
TV360+1, VTV3, HTV TT, HTV7

20:00

22/06

Georgia Georgia (24)
CH Séc CH Séc (23)
TV360+1, VTV2, VTV CT, HTV TT

23:00

22/06

Thổ Nhĩ Kỳ Thổ Nhĩ Kỳ (21)
Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha (22)
TV360+1, VTV2, HTV TT, HTV7
Copa America Copa America FTHT
KQ | BXH

07:00

22/06

Peru Peru (3)
Chile Chile (2)
K+SPORT1, K+SPORT2, VTC1, VTC3
J League 1 J League 1 FTHT
KQ | BXH

13:00

22/06

Machida Zelvia Machida Zelvia (1)
Avispa Fukuoka Avispa Fukuoka (7)

16:00

22/06

Albirex Niigata Albirex Niigata (15)
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale (14)

16:00

22/06

Tokyo Verdy Tokyo Verdy (11)
Nagoya Grampus Eight Nagoya Grampus Eight (9)
K League 1 K League 1 FTHT
KQ | BXH

16:00

22/06

Daegu FC Daegu FC (10)
Jeonbuk FC Jeonbuk FC (11)
J League 1 J League 1 FTHT
KQ | BXH

16:30

22/06

Gamba Osaka Gamba Osaka (3)
Vissel Kobe Vissel Kobe (4)

16:30

22/06

Jubilo Iwata Jubilo Iwata (16)
Cerezo Osaka Cerezo Osaka (6)

17:00

22/06

Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol (13)
Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce Hiroshima (5)

17:00

22/06

Sagan Tosu Sagan Tosu (18)
Kyoto Sanga FC Kyoto Sanga FC (19)

17:00

22/06

Shonan Bellmare Shonan Bellmare (17)
FC Tokyo FC Tokyo (8)

17:00

22/06

Urawa Red Diamonds Urawa Red Diamonds (10)
Kashima Antlers Kashima Antlers (2)
K League 1 K League 1 FTHT
KQ | BXH

17:00

22/06

Daejeon Citizen Daejeon Citizen (12)
Gwangju FC Gwangju FC (6)

17:00

22/06

Gangwon FC Gangwon FC (2)
Gimcheon Sangmu Gimcheon Sangmu (4)

18:00

22/06

FC Seoul FC Seoul (9)
Suwon FC Suwon FC (5)
J League 2 J League 2 FTHT
KQ | BXH

15:00

22/06

Montedio Yamagata Montedio Yamagata (14)
Vegalta Sendai Vegalta Sendai (6)

16:00

22/06

Ventforet Kofu Ventforet Kofu (11)
Ehime FC Ehime FC (9)

16:00

22/06

Yokohama FC Yokohama FC (3)
Roasso Kumamoto Roasso Kumamoto (17)

17:00

22/06

Fagiano Okayama FC Fagiano Okayama FC (5)
Thespakusatsu Gunma Thespakusatsu Gunma (20)

17:00

22/06

Kagoshima United Kagoshima United (18)
Oita Trinita Oita Trinita (12)

17:00

22/06

Renofa Yamaguchi Renofa Yamaguchi (4)
Iwaki FC Iwaki FC (8)

17:00

22/06

Tochigi SC Tochigi SC (19)
JEF United Chiba JEF United Chiba (7)

17:00

22/06

V-Varen Nagasaki V-Varen Nagasaki (2)
Fujieda MYFC Fujieda MYFC (13)
K League 2 K League 2 FTHT
KQ | BXH

17:00

22/06

Chungnam Asan FC Chungnam Asan FC (7)
Gyeongnam FC Gyeongnam FC (12)

17:30

22/06

FC Anyang FC Anyang (1)
Seoul E-Land FC Seoul E-Land FC (3)

17:30

22/06

Suwon Bluewings Suwon Bluewings (6)
Seongnam FC Seongnam FC (10)
Hạng 2 Mỹ Hạng 2 Mỹ FTHT
KQ | BXH

06:30

22/06

Hartford Athletic Hartford Athletic (19)
Tampa Bay Rowdies Tampa Bay Rowdies (4)
VĐQG Ai Cập VĐQG Ai Cập FTHT
KQ | BXH

23:00

22/06

El Geish El Geish (15)
Smouha SC Smouha SC (10)

23:00

22/06

ENPPI ENPPI (6)
El Gounah El Gounah (19)
GH Giao hữu FTHT
KQ | BXH

00:00

22/06

Blau-Weiss Lohne Blau-Weiss Lohne
SV Wilhelmshaven SV Wilhelmshaven

01:00

22/06

FC Suederelbe FC Suederelbe
SSG Nikola Tesla Hamburg SSG Nikola Tesla Hamburg

07:00

22/06

Mineros de Zacatecas Mineros de Zacatecas
Pachuca Pachuca

09:45

22/06

Cruz Azul Cruz Azul
CD Guadalajara CD Guadalajara

14:30

22/06

Etar Etar
Yantra Yantra

15:00

22/06

Paksi SE Paksi SE
Budaorsi Budaorsi

15:00

22/06

Dinamo Bucuresti Dinamo Bucuresti
FC Unirea 2004 Slobozia FC Unirea 2004 Slobozia

15:00

22/06

PFC CSKA-Sofia PFC CSKA-Sofia
Belasitsa Petrich Belasitsa Petrich

15:30

22/06

FK Pohronie FK Pohronie
Dukla Banska Bystrica Dukla Banska Bystrica

15:30

22/06

Humenne Humenne
FC Kosice FC Kosice

15:30

22/06

SK Lisen SK Lisen
FC Zlin FC Zlin

15:30

22/06

FK Spartak Subotica FK Spartak Subotica
Tekstilac Odzaci Tekstilac Odzaci

15:30

22/06

SK Petrin Plzen SK Petrin Plzen
Viktoria Plzen Viktoria Plzen

15:30

22/06

Tj Sokol Pohorelice Tj Sokol Pohorelice
FC Zbrojovka Brno FC Zbrojovka Brno

15:30

22/06

Teplice Teplice
Zizkov Zizkov

16:00

22/06

FC Zurich FC Zurich
FC Wil 1900 FC Wil 1900

16:00

22/06

Sigma Olomouc B Sigma Olomouc B
Opava Opava

16:00

22/06

AGF AGF
Brabrand Brabrand

16:00

22/06

Nyiregyhaza Spartacus FC Nyiregyhaza Spartacus FC
Cigand SE Cigand SE

16:00

22/06

Dukla Praha Dukla Praha
FK MAS Taborsko FK MAS Taborsko

16:00

22/06

Vysocina Jihlava Vysocina Jihlava
MFK Chrudim MFK Chrudim

16:00

22/06

Slovan Liberec Slovan Liberec
FK Varnsdorf FK Varnsdorf

16:00

22/06

Polonia Bytom Polonia Bytom
Piast Gliwice Piast Gliwice

16:30

22/06

Ruch Chorzow Ruch Chorzow
Puszcza Niepolomice Puszcza Niepolomice

16:30

22/06

SV Heimstetten SV Heimstetten
Hallbergmoos Hallbergmoos

17:00

22/06

Chojniczanka Chojnice Chojniczanka Chojnice
Kotwica Kolobrzeg Kotwica Kolobrzeg

17:00

22/06

Widzew Lodz Widzew Lodz
GKS Katowice GKS Katowice

18:00

22/06

Gresford Athletic Gresford Athletic
Llanrwst United Llanrwst United

18:00

22/06

FC Kreuzlingen FC Kreuzlingen
St. Gallen St. Gallen

18:00

22/06

Bochum II Bochum II
FC Cologne II FC Cologne II

19:00

22/06

Fortuna Dilkrath Fortuna Dilkrath
Borussia Monchengladbach II Borussia Monchengladbach II

19:00

22/06

Korona Kielce Korona Kielce
Motor Lublin Motor Lublin

19:00

22/06

Rakow Czestochowa Rakow Czestochowa
Miedz Legnica Miedz Legnica

19:00

22/06

Botev Plovdiv Botev Plovdiv
Beroe Beroe

19:00

22/06

GKS Tychy 71 GKS Tychy 71
Podbeskidzie Bielsko-Biala Podbeskidzie Bielsko-Biala

19:00

22/06

FC Vaduz FC Vaduz
Kriens Kriens

19:00

22/06

Blau-Weiss Lohne Blau-Weiss Lohne
SSV Vorsfelde SSV Vorsfelde

19:00

22/06

FSV Gruna-Mittelbach FSV Gruna-Mittelbach
FSV Zwickau FSV Zwickau
Primera Division Uruguay Primera Division Uruguay FTHT
KQ | BXH

20:00

22/06

Cerro Cerro (10)
Danubio Danubio (14)
GH Giao hữu FTHT
KQ | BXH

20:00

22/06

SV Rothenstein SV Rothenstein
Carl Zeiss Jena Carl Zeiss Jena

20:00

22/06

Brechin City Brechin City
Dundee United Dundee United

20:00

22/06

Meppen Meppen
Schalke 04 II Schalke 04 II

20:00

22/06

Stranraer Stranraer
Larne Larne

20:30

22/06

Mold Alexandra Mold Alexandra
Conwy Borough FC Conwy Borough FC

20:30

22/06

Pwllhelli Pwllhelli
Bala Town Bala Town

21:00

22/06

FC Oberndorf FC Oberndorf
Kickers Offenbach Kickers Offenbach

21:00

22/06

Pause United FC Pause United FC
Longridge Town Longridge Town

21:00

22/06

FC Nenzing FC Nenzing
SCR Altach SCR Altach

21:00

22/06

Livingston Livingston
Alloa Athletic Alloa Athletic

21:00

22/06

Lausanne Lausanne
FC Stade Lausanne-Ouchy FC Stade Lausanne-Ouchy

21:00

22/06

Tylko Lechia Gdansk Tylko Lechia Gdansk
Lechia Gdansk Lechia Gdansk

21:00

22/06

Unterhaching Unterhaching
SC Reisbach SC Reisbach

21:00

22/06

Crusaders Crusaders
Derry City Derry City

21:00

22/06

FC Suederelbe FC Suederelbe
St.Pauli II St.Pauli II

21:00

22/06

DJK Ammerthal DJK Ammerthal
DJK Vilzing DJK Vilzing

22:00

22/06

GFK Tikves Kavadarci GFK Tikves Kavadarci
Ballkani Ballkani

22:00

22/06

Ferencvaros Ferencvaros
Nafta Nafta

22:00

22/06

Domzale Domzale
Ruzomberok Ruzomberok

22:00

22/06

OFK Beograd OFK Beograd
Decic Tuzi Decic Tuzi

22:00

22/06

KVV Zepperen-Brustem KVV Zepperen-Brustem
St.Truiden St.Truiden

22:00

22/06

SV Donau SV Donau
First Vienna FC First Vienna FC

22:00

22/06

KSV Oudenaarde KSV Oudenaarde
FCV Dender EH FCV Dender EH

22:00

22/06

Maribor Maribor
Spartak Trnava Spartak Trnava

22:30

22/06

Dynamo Diviaky Dynamo Diviaky
Zeleziarne Podbrezova Zeleziarne Podbrezova
Primera Division Uruguay Primera Division Uruguay FTHT
KQ | BXH

22:30

22/06

Deportivo Maldonado Deportivo Maldonado (11)
Fenix Fenix (15)
GH Giao hữu FTHT
KQ | BXH

22:30

22/06

HFC Falke HFC Falke
City of Liverpool City of Liverpool

22:30

22/06

Levski Sofia Levski Sofia
Spartak Pleven Spartak Pleven

23:00

22/06

Strumska Slava Strumska Slava
Septemvri Sofia Septemvri Sofia

23:00

22/06

FC Deisenhofen FC Deisenhofen
1860 Rosenheim 1860 Rosenheim

23:00

22/06

Alemannia Haibach Alemannia Haibach
Viktoria Aschaffenburg Viktoria Aschaffenburg

23:00

22/06

Vojvodina Vojvodina
FK Spartak Subotica FK Spartak Subotica

23:00

22/06

RKVV STEVO RKVV STEVO
FC Twente FC Twente
VĐQG Canada VĐQG Canada FTHT
KQ | BXH

08:00

22/06

Cavalry FC Cavalry FC (6)
Atletico Ottawa Atletico Ottawa (1)
Hạng 2 Na Uy Hạng 2 Na Uy FTHT
KQ | BXH

22:00

22/06

Sogndal Sogndal (6)
Kongsvinger Kongsvinger (1)
MSL MSL FTHT
KQ | BXH

16:30

22/06

Johor Darul Ta'zim FC Johor Darul Ta'zim FC (1)
Pahang Pahang (5)

19:15

22/06

Kuching FA Kuching FA (10)
Terengganu Terengganu (2)

20:00

22/06

Pulau Pinang Pulau Pinang (8)
Kedah Kedah (12)
Singapore Premier League Singapore Premier League FTHT
KQ | BXH

17:00

22/06

Young Lions Young Lions (7)
Tanjong Pagar United FC Tanjong Pagar United FC (9)

19:15

22/06

Brunei DPMM Brunei DPMM (4)
Geylang International FC Geylang International FC (3)
VĐQG Uzbekistan VĐQG Uzbekistan FTHT
KQ | BXH

22:00

22/06

Lokomotiv Tashkent Lokomotiv Tashkent (12)
Sogdiyona Jizzax Sogdiyona Jizzax (5)

22:00

22/06

Dinamo Samarkand Dinamo Samarkand (9)
Andijon Andijon (8)
Cúp quốc gia Chile Cúp quốc gia Chile FTHT
KQ | BXH

23:30

22/06

Deportes Copiapo Deportes Copiapo
Cobresal Cobresal
VĐQG Belarus VĐQG Belarus FTHT
KQ | BXH

FT

Gomel Gomel (6)
1(0)
Shakhtyor Soligorsk Shakhtyor Soligorsk (15)
2(0)

20:00

22/06

Naftan Novopolotsk Naftan Novopolotsk (12)
Slavia Mozyr Slavia Mozyr (7)

22:00

22/06

FC Minsk FC Minsk (9)
Arsenal Dzerzhinsk Arsenal Dzerzhinsk (14)
Hạng 2 Belarus Hạng 2 Belarus FTHT
KQ | BXH

20:00

22/06

Energetik-BGU Energetik-BGU (24)
Maxline Rogachev Maxline Rogachev (5)

20:00

22/06

Lokomotiv Gomel Lokomotiv Gomel (4)
Belarus U17 Belarus U17 (22)

21:00

22/06

FC Ostrovets FC Ostrovets (12)
Torpedo Zhodino Reserves Torpedo Zhodino Reserves (21)

22:00

22/06

Shakhtyor Soligorsk Reserves Shakhtyor Soligorsk Reserves (20)
Belshina Bobruisk Belshina Bobruisk (18)
Cúp quốc gia Trung Quốc Cúp quốc gia Trung Quốc FTHT
KQ | BXH

17:30

22/06

Jiangxi Beidamen Jiangxi Beidamen
Zhejiang Professional Zhejiang Professional

18:30

22/06

Qingdao Red Lions Qingdao Red Lions
Shenzhen Peng City Shenzhen Peng City

18:30

22/06

Chongqing Tonglianglong FC Chongqing Tonglianglong FC
Shandong Taishan Shandong Taishan

18:30

22/06

Shijiazhuang Gongfu Shijiazhuang Gongfu
Qingdao West Coast Qingdao West Coast

18:30

22/06

Suzhou Dongwu Suzhou Dongwu
Beijing Guoan Beijing Guoan
VĐQG Kazakhstan VĐQG Kazakhstan FTHT
KQ | BXH

20:00

22/06

Zhetysu Taldykorgan Zhetysu Taldykorgan (7)
Kaisar Kyzylorda Kaisar Kyzylorda (8)

20:00

22/06

FC Kyzylzhar Petropavlovsk FC Kyzylzhar Petropavlovsk (10)
Astana Astana (9)

20:00

22/06

Kairat Almaty Kairat Almaty (3)
Aksu Aksu
Hạng 2 Paraguay Hạng 2 Paraguay FTHT
KQ | BXH

01:30

22/06

Club Martin Ledesma Club Martin Ledesma (10)
Rubio Nu Rubio Nu (11)

04:00

22/06

Guairena Guairena (9)
Deportivo Santani Deportivo Santani (12)

21:00

22/06

12 de Junio 12 de Junio (14)
CD Recoleta CD Recoleta (1)

21:00

22/06

Pastoreo FC Pastoreo FC (13)
Club Sportivo Carapegua Club Sportivo Carapegua (2)
Hạng 2 Faroe Islands Hạng 2 Faroe Islands FTHT
KQ | BXH

FT

B71 Sandoy B71 Sandoy (5)
2
FC Hoyvik FC Hoyvik (6)
0

21:00

22/06

Ki Klaksvik II Ki Klaksvik II (3)
Vikingur Gota II Vikingur Gota II (4)

23:00

22/06

HB Torshavn II HB Torshavn II (8)
B36 Torshavn II B36 Torshavn II (7)
VĐQG Iceland VĐQG Iceland FTHT
KQ | BXH

21:00

22/06

Vestri Vestri
Valur Valur (2)
Hạng 2 Iceland Hạng 2 Iceland FTHT
KQ | BXH

23:00

22/06

Grindavik Grindavik (6)
Dalvik/Reynir Dalvik/Reynir

23:00

22/06

Thor Akureyri Thor Akureyri (7)
Leiknir Reykjavik Leiknir Reykjavik (5)
Euro Euro FTHT
KQ | BXH

02:00

23/06

Bỉ Bỉ (20)
Romania Romania (17)
TV360+1, VTV3, HTV TT, HTV7
Copa America Copa America FTHT
KQ | BXH

05:00

23/06

Ecuador Ecuador (5)
Venezuela Venezuela (8)

08:00

23/06

Mexico Mexico (7)
Jamaica Jamaica (6)
VĐQG Brazil VĐQG Brazil FTHT
KQ | BXH

02:00

23/06

Criciuma Criciuma (14)
Botafogo FR Botafogo FR (2)

03:30

23/06

Gremio Gremio (19)
Internacional Internacional (9)

04:30

23/06

Cuiaba Cuiaba (13)
Atletico GO Atletico GO (16)
MLS MLS FTHT
KQ | BXH

06:30

23/06

Columbus Crew Columbus Crew (11)
Sporting Kansas City Sporting Kansas City (28)

06:30

23/06

DC United DC United (22)
Houston Dynamo Houston Dynamo (15)

06:30

23/06

FC Cincinnati FC Cincinnati (2)
New England Revolution New England Revolution (27)

06:30

23/06

New York Red Bulls New York Red Bulls (6)
Toronto FC Toronto FC (13)

06:30

23/06

Orlando City Orlando City (25)
Chicago Fire Chicago Fire (24)

06:30

23/06

Philadelphia Union Philadelphia Union (21)
Charlotte Charlotte (9)

07:30

23/06

Minnesota United Minnesota United (8)
Austin FC Austin FC (16)

07:30

23/06

Nashville SC Nashville SC (17)
New York City FC New York City FC (7)

07:30

23/06

St. Louis City St. Louis City (26)
Atlanta United Atlanta United (19)
VĐQG Brazil VĐQG Brazil FTHT
KQ | BXH

07:30

23/06

Vasco da Gama Vasco da Gama (17)
Sao Paulo Sao Paulo (7)
MLS MLS FTHT
KQ | BXH

08:30

23/06

Colorado Rapids Colorado Rapids (10)
CF Montreal CF Montreal (23)

08:30

23/06

Real Salt Lake Real Salt Lake (3)
LA Galaxy LA Galaxy (5)

09:30

23/06

Los Angeles FC Los Angeles FC (4)
San Jose Earthquakes San Jose Earthquakes (29)

09:30

23/06

Portland Timbers Portland Timbers (14)
Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps (12)

09:30

23/06

Seattle Sounders FC Seattle Sounders FC (18)
FC Dallas FC Dallas (20)
Hạng 2 Argentina Hạng 2 Argentina FTHT
KQ | BXH

01:00

23/06

CA San Miguel CA San Miguel (9)
CA Talleres Remedios de Escalada CA Talleres Remedios de Escalada (33)

01:00

23/06

Deportivo Madryn Deportivo Madryn (12)
Estudiantes de Rio Cuarto Estudiantes de Rio Cuarto (10)

01:00

23/06

Tristan Suarez Tristan Suarez (29)
All Boys All Boys (14)

01:00

23/06

Almagro Almagro (35)
Nueva Chicago Nueva Chicago (7)

01:00

23/06

Brown de Adrogue Brown de Adrogue (38)
Deportivo Moron Deportivo Moron (26)

01:00

23/06

CA Defensores de Belgrano CA Defensores de Belgrano (5)
Gimnasia Mendoza Gimnasia Mendoza (13)

01:15

23/06

Temperley Temperley (17)
Quilmes Quilmes (11)
Hạng 2 Brazil Hạng 2 Brazil FTHT
KQ | BXH

03:00

23/06

Operario Ferroviario Operario Ferroviario (3)
Botafogo SP Botafogo SP (13)

03:00

23/06

CRB CRB (18)
Guarani Guarani (20)

07:00

23/06

Ituano FC Ituano FC (19)
Brusque Brusque (17)
J League 1 J League 1 FTHT
KQ | BXH

12:00

23/06

Consadole Sapporo Consadole Sapporo (20)
Yokohama F.Marinos Yokohama F.Marinos (12)
K League 1 K League 1 FTHT
KQ | BXH

16:00

23/06

Jeju United Jeju United (8)
Ulsan Hyundai Ulsan Hyundai (1)

16:00

23/06

Incheon United Incheon United (7)
Pohang Steelers Pohang Steelers (3)
J League 2 J League 2 FTHT
KQ | BXH

12:00

23/06

Blaublitz Akita Blaublitz Akita (10)
Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse (1)

17:00

23/06

Tokushima Vortis Tokushima Vortis (15)
Mito Hollyhock Mito Hollyhock (16)
K League 2 K League 2 FTHT
KQ | BXH

17:00

23/06

Ansan Greeners Ansan Greeners (13)
Cheonan City Cheonan City (11)

17:00

23/06

Bucheon FC 1995 Bucheon FC 1995 (8)
Cheongju FC Cheongju FC (9)

17:00

23/06

Gimpo FC Gimpo FC (4)
Busan I'Park Busan I'Park (5)
Hạng 2 Mỹ Hạng 2 Mỹ FTHT
KQ | BXH

05:00

23/06

Monterey Bay FC Monterey Bay FC (13)
Oakland Roots Oakland Roots (8)

06:00

23/06

Miami FC Miami FC (24)
Loudoun United Loudoun United (14)

06:00

23/06

Indy Eleven Indy Eleven (3)
Orange County SC Orange County SC (15)

06:30

23/06

North Carolina FC North Carolina FC (18)
Pittsburgh Riverhounds Pittsburgh Riverhounds (21)

07:00

23/06

Louisville City FC Louisville City FC (1)
Rhode Island Rhode Island (23)

07:30

23/06

FC Tulsa FC Tulsa (20)
Sacramento Republic FC Sacramento Republic FC (6)

08:00

23/06

New Mexico United New Mexico United (5)
Colorado Springs Switchbacks FC Colorado Springs Switchbacks FC (10)

09:30

23/06

Phoenix Rising FC Phoenix Rising FC (12)
Charleston Battery Charleston Battery (2)

09:30

23/06

Las Vegas Lights FC Las Vegas Lights FC (16)
Memphis 901 Memphis 901 (9)
Hạng nhất Việt Nam Hạng nhất Việt Nam FTHT
KQ | BXH

16:00

23/06

Đà Nẵng Đà Nẵng (1)
PVF-CAND PVF-CAND (2)

16:00

23/06

Đồng Nai Đồng Nai (8)
Vũng Tàu Vũng Tàu (7)

16:00

23/06

Hòa Bình Hòa Bình (10)
Đồng Tháp Đồng Tháp (9)

16:00

23/06

Phù Đổng Phù Đổng (4)
Bình Phước Bình Phước (3)

16:00

23/06

Phú Thọ Phú Thọ (11)
Huế Huế (5)
VĐQG Ai Cập VĐQG Ai Cập FTHT
KQ | BXH

20:00

23/06

Future FC Future FC (4)
Ismaily SC Ismaily SC (11)

23:00

23/06

Al Masry Al Masry (5)
Ceramica Cleopatra Ceramica Cleopatra (14)

23:00

23/06

Pyramids FC Pyramids FC (2)
Al Mokawloon Al Arab Al Mokawloon Al Arab (7)
Primera Division Uruguay Primera Division Uruguay FTHT
KQ | BXH

01:00

23/06

Racing Racing (7)
Defensor Sporting Defensor Sporting (3)

03:00

23/06

Boston River Boston River (4)
Cerro Cerro (10)

03:00

23/06

Club Atletico Penarol Club Atletico Penarol (1)
Deportivo Maldonado Deportivo Maldonado (11)

03:00

23/06

Cerro Largo Cerro Largo (6)
Liverpool Liverpool (8)

03:00

23/06

Miramar Misiones Miramar Misiones (16)
Danubio Danubio (14)

03:00

23/06

Defensor Sporting Defensor Sporting (3)
Montevideo Wanderers Montevideo Wanderers (9)

03:00

23/06

Fenix Fenix (15)
River Plate River Plate (13)

03:00

23/06

Nacional Nacional (2)
Rampla Juniors Rampla Juniors (12)

03:00

23/06

Club Atletico Progreso Club Atletico Progreso (5)
Racing Racing (7)

04:00

23/06

Club Atletico Progreso Club Atletico Progreso (5)
Club Atletico Penarol Club Atletico Penarol (1)
GH Giao hữu FTHT
KQ | BXH

18:00

23/06

Fortuna Babelsberg Fortuna Babelsberg
Babelsberg Babelsberg

18:00

23/06

Brommapojkarna Brommapojkarna
Hammarby IF Hammarby IF

19:00

23/06

Ludogorets Ludogorets
Slovan Bratislava Slovan Bratislava

19:00

23/06

Rakete Romertal Rakete Romertal
FSV Zwickau FSV Zwickau

19:00

23/06

FC-DJK Simbach FC-DJK Simbach
1860 Rosenheim 1860 Rosenheim

19:00

23/06

AIK AIK
Viking Viking

19:00

23/06

SV Esche 1976 EV SV Esche 1976 EV
Meppen Meppen

20:00

23/06

FC Germania Bieber FC Germania Bieber
Kickers Offenbach Kickers Offenbach

20:00

23/06

SC Halen SC Halen
Sportfreunde Lotte Sportfreunde Lotte

20:00

23/06

SK Lisen SK Lisen
Banik Ostrava Banik Ostrava
Primera Division Uruguay Primera Division Uruguay FTHT
KQ | BXH

20:00

23/06

Liverpool Liverpool (8)
Boston River Boston River (4)
GH Giao hữu FTHT
KQ | BXH

21:00

23/06

Unterhaching Unterhaching
SV Neufraunhofen SV Neufraunhofen

22:00

23/06

CS Universitatea Craiova CS Universitatea Craiova
Pafos FC Pafos FC

22:00

23/06

Pogon Szczecin Pogon Szczecin
SK Sigma Olomouc SK Sigma Olomouc
Primera Division Uruguay Primera Division Uruguay FTHT
KQ | BXH

22:30

23/06

Rampla Juniors Rampla Juniors (12)
Miramar Misiones Miramar Misiones (16)
GH Giao hữu FTHT
KQ | BXH

22:30

23/06

Neudrossenfeld Neudrossenfeld
SpVgg Bayreuth SpVgg Bayreuth

23:00

23/06

Krasnodar Krasnodar
Kuban Krasnodar Kuban Krasnodar
Hạng 2 Na Uy Hạng 2 Na Uy FTHT
KQ | BXH

22:00

23/06

Stabaek Stabaek (7)
Levanger Levanger (9)

22:00

23/06

Vaalerenga Vaalerenga (2)
Sandnes Sandnes (15)

22:00

23/06

Aalesund Aalesund (16)
Ranheim Ranheim (11)

22:00

23/06

Aasane Aasane (13)
Moss Moss (4)

22:00

23/06

Bryne Bryne (5)
Lyn Lyn (8)

22:00

23/06

Mjoendalen Mjoendalen (12)
Egersund Egersund (3)

22:00

23/06

Raufoss Raufoss (10)
Start Start (14)
MSL MSL FTHT
KQ | BXH

16:30

23/06

Selangor Selangor (4)
Perak Perak (9)

20:00

23/06

Kelantan Darul Naim Kelantan Darul Naim (13)
PDRM PDRM (6)
Singapore Premier League Singapore Premier League FTHT
KQ | BXH

17:00

23/06

Lion City Sailors FC Lion City Sailors FC (2)
Albirex Niigata FC Albirex Niigata FC (6)
Cúp quốc gia Chile Cúp quốc gia Chile FTHT
KQ | BXH

03:00

23/06

Puerto Montt Puerto Montt
Deportes Temuco Deportes Temuco

07:00

23/06

San Marcos San Marcos
Cobreloa Cobreloa

23:00

23/06

Barnechea Barnechea
Palestino Palestino

23:00

23/06

Deportes Santa Cruz Deportes Santa Cruz
Audax Italiano Audax Italiano

23:30

23/06

Antofagasta Antofagasta
Deportes Iquique Deportes Iquique
VĐQG Belarus VĐQG Belarus FTHT
KQ | BXH

00:00

23/06

BATE Borisov BATE Borisov (5)
Dinamo Brest Dinamo Brest (10)

20:00

23/06

Dnepr Mogilev Dnepr Mogilev (16)
FK Vitebsk FK Vitebsk (13)

22:00

23/06

Torpedo Zhodino Torpedo Zhodino (3)
Isloch Isloch (4)
Hạng 2 Belarus Hạng 2 Belarus FTHT
KQ | BXH

00:00

23/06

Dinamo Minsk Reserves Dinamo Minsk Reserves (19)
FC Slonim FC Slonim (15)

19:00

23/06

FC Lida FC Lida (10)
FK Orsha FK Orsha (14)

20:00

23/06

FC Baranovichi FC Baranovichi (6)
Niva Niva (9)

22:00

23/06

BATE Borisov Reserves BATE Borisov Reserves (17)
Bumprom Gomel Bumprom Gomel (13)

23:00

23/06

FK Molodechno FK Molodechno (11)
FC Volna Pinsk FC Volna Pinsk (8)
Cúp quốc gia Trung Quốc Cúp quốc gia Trung Quốc FTHT
KQ | BXH

18:30

23/06

Nanjing City Nanjing City
Cangzhou Mighty Lions Cangzhou Mighty Lions
VĐQG Đài Loan VĐQG Đài Loan FTHT
KQ | BXH

14:30

23/06

AC Taipei AC Taipei (3)
Taichung Futuro Taichung Futuro (2)

14:30

23/06

Tainan City Tainan City (1)
Taipei Vikings Taipei Vikings (8)

14:30

23/06

Taipower Taipower (5)
Taipei City Tatung Taipei City Tatung (4)

17:30

23/06

Hang Yuan Hang Yuan (6)
Ming Chuan University Ming Chuan University (7)
VĐQG Kazakhstan VĐQG Kazakhstan FTHT
KQ | BXH

20:00

23/06

Zhenis Zhenis (12)
Ordabasy Shymkent Ordabasy Shymkent (2)

20:00

23/06

Atyrau Atyrau (5)
Tobol Kostanay Tobol Kostanay (6)

22:00

23/06

FC Turan FC Turan (11)
FC Yelimay FC Yelimay (4)

22:00

23/06

Aktobe Aktobe (1)
Shakhter Karagandy Shakhter Karagandy (13)
Hạng 2 Paraguay Hạng 2 Paraguay FTHT
KQ | BXH

21:00

23/06

Atletico Colegiales Atletico Colegiales (16)
Sportivo San Lorenzo Sportivo San Lorenzo (7)

21:00

23/06

Encarnacion FC Encarnacion FC (4)
Resistencia Resistencia (5)
VĐQG Faroe Islands VĐQG Faroe Islands FTHT
KQ | BXH

21:00

23/06

NSI Runavik NSI Runavik (8)
EB/Streymur EB/Streymur (6)

21:00

23/06

Vikingur Vikingur (2)
B68 Toftir B68 Toftir (7)

21:00

23/06

Fuglafjoerdur Fuglafjoerdur (9)
B36 Torshavn B36 Torshavn (4)

23:00

23/06

HB Torshavn HB Torshavn (3)
Klaksvik Klaksvik (1)
Hạng 2 Faroe Islands Hạng 2 Faroe Islands FTHT
KQ | BXH

00:00

23/06

FC Suduroy FC Suduroy (9)
NSI Runavik II NSI Runavik II (12)

FT

TB Tvoeroyri TB Tvoeroyri (10)
AB Argir AB Argir (11)
Hạng 2 Thụy Điển Hạng 2 Thụy Điển FTHT
KQ | BXH

20:00

23/06

IK Brage IK Brage (6)
GIF Sundsvall GIF Sundsvall (10)

20:00

23/06

IK Oddevold IK Oddevold (19)
Degerfors Degerfors (17)

20:00

23/06

Oestersunds FK Oestersunds FK (5)
Utsiktens BK Utsiktens BK (3)

22:00

23/06

Skoevde AIK Skoevde AIK (13)
Sandvikens IF Sandvikens IF (18)

22:00

23/06

Varbergs BoIS FC Varbergs BoIS FC (20)
Gefle Gefle (9)
VĐQG Iceland VĐQG Iceland FTHT
KQ | BXH

00:00

23/06

HK Kopavogs HK Kopavogs (8)
Stjarnan Stjarnan (4)

02:15

23/06

Vikingur Reykjavik Vikingur Reykjavik (1)
KR Reykjavik KR Reykjavik (6)
VĐQG Belarus VĐQG Belarus FTHT
KQ | BXH

00:00

24/06

Dinamo Minsk Dinamo Minsk (1)
Neman Grodno Neman Grodno (2)
VĐQG Iceland VĐQG Iceland FTHT
KQ | BXH

00:00

24/06

KA Akureyri KA Akureyri (7)
Fram Reykjavik Fram Reykjavik (10)
X