• Yêu thích
  • Bóng đá
  • Tennis
  • Khúc côn cầu
  • Bóng rổ
  • Golf
  • Bóng gậy
Europa Conference League

Lịch thi đấu Europa Conference League

Châu Âu

Lịch thi đấu Europa Conference League mùa giải 2024-2025 mới nhất

Chọn ngày
Vòng
Play-off
Vòng hiện tại: Play-off

Lịch thi đấu Europa Conference League

1Thẻ vàng
1Thẻ đỏ
(1)Thứ hạng đội

Europa Conference League Europa Conference League

FTHT
KQ | BXH
Hôm nay, thứ 5 - 25/07

00:00

25/07

Dinamo Batumi Dinamo Batumi
Decic Tuzi Decic Tuzi

01:00

25/07

Athens Athens
Inter Club d'Escaldes Inter Club d'Escaldes

01:45

25/07

Cliftonville Cliftonville
Auda Auda

22:00

25/07

KuPS KuPS
Tromsoe Tromsoe

22:30

25/07

Zira Zira
DAC 1904 Dunajska Streda DAC 1904 Dunajska Streda

23:00

25/07

Ilves Ilves
Austria Wien Austria Wien

23:00

25/07

Mlada Boleslav Mlada Boleslav
FK Transinvest FK Transinvest

23:00

25/07

Sumqayit Sumqayit
Fehervar FC Fehervar FC

23:00

25/07

Bruno's Magpies Bruno's Magpies
FC Copenhagen FC Copenhagen

23:00

25/07

FC Iberia 1999 FC Iberia 1999
Partizani Partizani

23:00

25/07

FC Noah FC Noah
Sliema Wanderers Sliema Wanderers

23:00

25/07

FC Milsami Orhei FC Milsami Orhei
Astana Astana

23:00

25/07

Zalgiris Vilnius Zalgiris Vilnius
Pafos FC Pafos FC

23:30

25/07

Go Ahead Eagles Go Ahead Eagles
Brann Brann

23:30

25/07

Omonia Nicosia Omonia Nicosia
Torpedo Kutaisi Torpedo Kutaisi

23:45

25/07

Zimbru Zimbru
Ararat Armenia Ararat Armenia
Ngày mai, thứ 6 - 26/07

00:00

26/07

Djurgaarden Djurgaarden
FC Progres Niederkorn FC Progres Niederkorn

00:00

26/07

Hapoel Beer Sheva Hapoel Beer Sheva
Cherno More Varna Cherno More Varna

00:00

26/07

Olimpija Ljubljana Olimpija Ljubljana
Polissya Zhytomyr Polissya Zhytomyr

00:00

26/07

SC Dnipro-1 SC Dnipro-1
Puskas FC Academy Puskas FC Academy

00:00

26/07

Dudelange Dudelange
BK Haecken BK Haecken

00:00

26/07

Banik Ostrava Banik Ostrava
Urartu FC Urartu FC

00:00

26/07

Broendby IF Broendby IF
Llapi Llapi

00:00

26/07

FC Zurich FC Zurich
Shelbourne Shelbourne

00:00

26/07

Paksi SE Paksi SE
Larnaca Larnaca

00:00

26/07

Floriana Floriana
Vitoria de Guimaraes Vitoria de Guimaraes

00:15

26/07

Maccabi Haifa Maccabi Haifa
Sabah FK Sabah FK

00:30

26/07

CFR Cluj CFR Cluj
Neman Grodno Neman Grodno

00:30

26/07

CSKA 1948 CSKA 1948
Buducnost Podgorica Buducnost Podgorica

00:45

26/07

Istanbul Basaksehir Istanbul Basaksehir
La Fiorita La Fiorita

01:00

26/07

FK Radnicki 1923 FK Radnicki 1923
Mornar Mornar

01:00

26/07

Gent Gent
Vikingur Vikingur

01:00

26/07

Osijek Osijek
FCI Levadia FCI Levadia

01:00

26/07

St. Gallen St. Gallen
Tobol Kostanay Tobol Kostanay

01:15

26/07

Maribor Maribor
CS Universitatea Craiova CS Universitatea Craiova

01:45

26/07

St. Patrick's Athletic St. Patrick's Athletic
FC Vaduz FC Vaduz

01:45

26/07

Legia Warszawa Legia Warszawa
Caernarfon Caernarfon

01:45

26/07

Valur Valur
St. Mirren St. Mirren

01:45

26/07

Vikingur Reykjavik Vikingur Reykjavik
KF Egnatia KF Egnatia

02:00

26/07

Hajduk Split Hajduk Split
HB Torshavn HB Torshavn

02:00

26/07

FK Sarajevo FK Sarajevo
Spartak Trnava Spartak Trnava

02:00

26/07

Stjarnan Stjarnan
Paide Linnameeskond Paide Linnameeskond

02:00

26/07

Zrinjski Mostar Zrinjski Mostar
NK Bravo NK Bravo

02:15

26/07

Breidablik Breidablik
Drita Drita
Thứ 3 - 30/07

22:00

30/07

Drita Drita
Breidablik Breidablik

23:00

30/07

Pyunik Pyunik
FK Struga FK Struga

23:00

30/07

Flora Tallinn Flora Tallinn
Virtus Acquaviva Virtus Acquaviva
Thứ 4 - 31/07

01:00

31/07

Hamrun Spartans Hamrun Spartans
Ballkani Ballkani

02:00

31/07

Decic Tuzi Decic Tuzi
Dinamo Batumi Dinamo Batumi
Thứ 5 - 01/08

00:00

01/08

Fehervar FC Fehervar FC
Sumqayit Sumqayit

00:00

01/08

BK Haecken BK Haecken
Dudelange Dudelange

00:00

01/08

Auda Auda
Cliftonville Cliftonville

01:30

01/08

Austria Wien Austria Wien
Ilves Ilves

01:30

01/08

Spartak Trnava Spartak Trnava
FK Sarajevo FK Sarajevo

01:45

01/08

Mornar Mornar
FK Radnicki 1923 FK Radnicki 1923

21:00

01/08

Astana Astana
FC Milsami Orhei FC Milsami Orhei

22:00

01/08

Ararat Armenia Ararat Armenia
Zimbru Zimbru

22:00

01/08

Llapi Llapi
Broendby IF Broendby IF

22:00

01/08

Ordabasy Shymkent Ordabasy Shymkent
FC Differdange 03 FC Differdange 03

22:00

01/08

Urartu FC Urartu FC
Banik Ostrava Banik Ostrava

22:30

01/08

NK Bravo NK Bravo
Zrinjski Mostar Zrinjski Mostar

23:00

01/08

FK Transinvest FK Transinvest
Mlada Boleslav Mlada Boleslav

23:00

01/08

Polissya Zhytomyr Polissya Zhytomyr
Olimpija Ljubljana Olimpija Ljubljana

23:00

01/08

Sabah FK Sabah FK
Maccabi Haifa Maccabi Haifa

23:00

01/08

Larnaca Larnaca
Paksi SE Paksi SE

23:00

01/08

Pafos FC Pafos FC
Zalgiris Vilnius Zalgiris Vilnius

23:00

01/08

FCI Levadia FCI Levadia
Osijek Osijek

23:00

01/08

Tobol Kostanay Tobol Kostanay
St. Gallen St. Gallen

23:30

01/08

Paide Linnameeskond Paide Linnameeskond
Stjarnan Stjarnan

23:30

01/08

Inter Club d'Escaldes Inter Club d'Escaldes
Athens Athens
Thứ 6 - 02/08

00:00

02/08

Brann Brann
Go Ahead Eagles Go Ahead Eagles

00:00

02/08

FC Progres Niederkorn FC Progres Niederkorn
Djurgaarden Djurgaarden

00:00

02/08

CS Universitatea Craiova CS Universitatea Craiova
Maribor Maribor

00:00

02/08

FC Copenhagen FC Copenhagen
Bruno's Magpies Bruno's Magpies

00:00

02/08

Sliema Wanderers Sliema Wanderers
FC Noah FC Noah

00:00

02/08

Torpedo Kutaisi Torpedo Kutaisi
Omonia Nicosia Omonia Nicosia

00:00

02/08

Tromsoe Tromsoe
KuPS KuPS

00:30

02/08

Cherno More Varna Cherno More Varna
Hapoel Beer Sheva Hapoel Beer Sheva

00:30

02/08

FC Vaduz FC Vaduz
St. Patrick's Athletic St. Patrick's Athletic

00:45

02/08

Vikingur Vikingur
Gent Gent

01:00

02/08

Neman Grodno Neman Grodno
CFR Cluj CFR Cluj

01:00

02/08

Partizani Partizani
FC Iberia 1999 FC Iberia 1999

01:30

02/08

Slask Wroclaw Slask Wroclaw
Riga FC Riga FC

01:30

02/08

DAC 1904 Dunajska Streda DAC 1904 Dunajska Streda
Zira Zira

01:45

02/08

Caernarfon Caernarfon
Legia Warszawa Legia Warszawa

01:45

02/08

La Fiorita La Fiorita
Istanbul Basaksehir Istanbul Basaksehir

01:45

02/08

Shelbourne Shelbourne
FC Zurich FC Zurich

01:45

02/08

St. Mirren St. Mirren
Valur Valur

02:00

02/08

HB Torshavn HB Torshavn
Hajduk Split Hajduk Split

02:00

02/08

Puskas FC Academy Puskas FC Academy
SC Dnipro-1 SC Dnipro-1

02:00

02/08

KF Egnatia KF Egnatia
Vikingur Reykjavik Vikingur Reykjavik

02:00

02/08

Buducnost Podgorica Buducnost Podgorica
CSKA 1948 CSKA 1948

02:15

02/08

Vitoria de Guimaraes Vitoria de Guimaraes
Floriana Floriana
Hôm qua, thứ 4 - 24/07

23:00

24/07

Riga FC Riga FC
Slask Wroclaw Slask Wroclaw

22:00

24/07

FK Struga FK Struga
Pyunik Pyunik 1

02:00

24/07

Virtus Acquaviva Virtus Acquaviva
Flora Tallinn Flora Tallinn

00:00

24/07

FC Differdange 03 FC Differdange 03
Ordabasy Shymkent Ordabasy Shymkent

Theo dõi kết quả Europa Conference League đêm qua và hôm nay mới nhất.

Giải bóng đá Europa Conference League là gì?

Đây là một giải đấu bóng đá dành cho các câu lạc bộ chuyên nghiệp nam của Châu Âu. Nó là giải đấu cấp cao nhất trong hệ thống các giải bóng đá Châu Âu, và là giải đấu chính trong hệ thống thi đấu quốc gia. Với đội bóng, với 1 vòng đầu và các đội bóng sẽ hướng tới 1 danh hiệu cao quý duy nhất đó là chức vô địch.

X