• Yêu thích
  • Bóng đá
  • Tennis
  • Khúc côn cầu
  • Bóng rổ
  • Golf
  • Bóng gậy

Livescore - Tỷ số bóng đá trực tuyến mới nhất

  • Hôm nay 24/5
  • Thứ 7 25/5
  • Chủ nhật 26/5
  • Thứ 2 27/5
  • Thứ 3 28/5
  • Thứ 4 29/5
  • Thứ 5 30/5

Tỷ số bóng đá

1Thẻ vàng
1Thẻ đỏ
(1)Thứ hạng đội

Hôm qua, thứ 5 - 23/05

Europa League Europa League

FTHT
KQ | BXH

FT

Atalanta Atalanta (13)
3(2)
Leverkusen Leverkusen (29)
0(0)
FPT Play

US Open Cup US Open Cup

FTHT
KQ | BXH

FT

Indy Eleven Indy Eleven
3(3)
Detroit City FC Detroit City FC
0(0)

FT

Tampa Bay Rowdies Tampa Bay Rowdies
1(0)
FC Dallas FC Dallas
2(2)

FT

Seattle Sounders FC Seattle Sounders FC
2(0)
Phoenix Rising FC Phoenix Rising FC
1(1)

Cúp quốc gia Brazil Cúp quốc gia Brazil

FTHT
KQ | BXH

FT

Atletico GO Atletico GO
4(3)
Brusque Brusque
2(1)

FT

Vitoria Vitoria
1(0)
Botafogo FR Botafogo FR
2(1)

FT

Fluminense Fluminense
2(1)
Sampaio Correa Sampaio Correa
0(0)

05:30

23/05

Gremio Gremio
Operario Ferroviario Operario Ferroviario

FT

Corinthians Corinthians
2(1)
America RN America RN
1(0)

FT

Sport Recife Sport Recife
1(1)
Atletico MG Atletico MG
0(0)

06:00

23/05

Athletico Paranaense Athletico Paranaense
Ypiranga RS Ypiranga RS

FT

Amazonas FC Amazonas FC
0(0)
Flamengo Flamengo
1(0)

07:30

23/05

Juventude Juventude
Internacional Internacional

Cúp quốc gia Argentina Cúp QG Argentina

FTHT
KQ | BXH

FT

Atletico Tucuman Atletico Tucuman
1(0)
Gimnasia LP Gimnasia LP
2(0)

U17 Euro U17 Euro

FTHT
KQ | BXH

FT

Ukraine U17 Ukraine U17 (3)
1(0)
Czech Republic U17 Czech Republic U17 (1)
3(1)

FT

Denmark U17 Denmark U17 (6)
2(1)
Croatia U17 Croatia U17 (7)
2(1)

VĐQG Ai Cập VĐQG Ai Cập

FTHT
KQ | BXH

FT

El Zamalek El Zamalek (3)
1(1)
Future FC Future FC (4)
1(1)

Hạng 3 Argentina Hạng 3 Argentina

FTHT
KQ | BXH

FT

Argentino de Quilmes Argentino de Quilmes (3)
1(1)
Comunicaciones Comunicaciones (11)
1(0)

FT

Villa San Carlos Villa San Carlos (19)
3(2)
Los Andes Los Andes (1)
1(0)

Cúp quốc gia Canada Cúp quốc gia Canada

FTHT
KQ | BXH

FT

CF Montreal CF Montreal
1(0)
Forge FC Forge FC Di tiep
2(2)

Hạng 2 Phần Lan Hạng 2 Phần Lan

FTHT
KQ | BXH

FT

KuPS Akatemia KuPS Akatemia (19)
1(0)
OLS OLS (13)
3(2)

VĐQG Costa Rica VĐQG Costa Rica

FTHT
KQ | BXH

FT

LD Alajuelense LD Alajuelense (3)
1(0)
Deportivo Saprissa Deportivo Saprissa (1) 3
0(0)

VĐQG Colombia VĐQG Colombia

FTHT
KQ | BXH

FT

Bucaramanga Bucaramanga (1)
0(0)
Millonarios Millonarios (6)
0(0)

FT

Deportivo Pereira Deportivo Pereira (4)
0(0)
Atletico Junior Atletico Junior (7)
0(0)

Hạng 2 Croatia Hạng 2 Croatia

FTHT
KQ | BXH

FT

NK Sesvete NK Sesvete (4)
2(0)
Cibalia Cibalia (6)
1(0)

VĐQG Ecuador VĐQG Ecuador

FTHT
KQ | BXH

FT

Mushuc Runa Mushuc Runa (10)
2(2)
Universidad Catolica Universidad Catolica (5)
1(1)

FT

Barcelona SC Barcelona SC (3)
2(1)
LDU de Quito LDU de Quito (4) 1
0(0)

Hạng nhất Ecuador Hạng nhất Ecuador

FTHT
KQ | BXH

FT

Gualaceo SC Gualaceo SC
3(2)
Independiente Juniors Independiente Juniors
2(2)

FT

Club Leones Del Norte Club Leones Del Norte
2(1)
Vargas Torres Vargas Torres
2(1)

VĐQG Paraguay VĐQG Paraguay

FTHT
KQ | BXH

FT

Sol de America Sol de America (9)
6(2)
Tacuary Tacuary (8) 1
3(2)

FT

Luqueno Luqueno (5)
0(0)
Olimpia Olimpia (3)
2(0)

FT

Cerro Porteno Cerro Porteno (2)
2(0)
Guarani Guarani (6)
0(0)

Hạng 2 Paraguay Hạng 2 Paraguay

FTHT
KQ | BXH

FT

12 de Junio 12 de Junio (9)
0(0)
Club Martin Ledesma Club Martin Ledesma (6)
1(0)

FT

Club Sportivo Carapegua Club Sportivo Carapegua (3)
4(1)
Atletico Colegiales Atletico Colegiales (16)
3(1)

Hạng 2 Kazakhstan Hạng 2 Kazakhstan

FTHT
KQ | BXH

FT

Altai Semey Altai Semey (14)
4(1)
Aktobe Reserves Aktobe Reserves (15)
1(0)

FT

Kyran Shymkent Kyran Shymkent (16)
0(0)
Okzhetpes Kokshetau Okzhetpes Kokshetau (5)
1(0)

FT

Ulytau Ulytau (3)
3(1)
Kairat-Zhastar Kairat-Zhastar (6)
1(0)

20:00

23/05

Altai Semey Altai Semey (14)
Aktobe Reserves Aktobe Reserves (15)

20:00

23/05

Kyran Shymkent Kyran Shymkent (16)
Okzhetpes Kokshetau Okzhetpes Kokshetau (5)

20:00

23/05

Jetisay FC Jetisay FC (2)
Kaisar Kyzylorda Kaisar Kyzylorda

20:00

23/05

Kaspyi Aktau Kaspyi Aktau (1)
SD Family SD Family (7)

20:00

23/05

Turkistan FC Turkistan FC (11)
Arys Arys (10)

20:00

23/05

Ulytau Ulytau (3)
Kairat-Zhastar Kairat-Zhastar (6)

20:00

23/05

Kyran Shymkent Kyran Shymkent (16)
Okzhetpes Kokshetau Okzhetpes Kokshetau (5)

20:00

23/05

Taraz Taraz (9)
FK Ekibastuz FK Ekibastuz (4)

20:00

23/05

Akzhaiyk Uralsk Akzhaiyk Uralsk (13)
Khan Tengri Khan Tengri (8)

VĐQG Estonia VĐQG Estonia

FTHT
KQ | BXH

FT

Nomme United Nomme United (11)
1(0)
Narva Trans Narva Trans (8)
3(1)

VĐQG Georgia VĐQG Georgia

FTHT
KQ | BXH

FT

Samtredia Samtredia (9)
0(0)
Dila Gori Dila Gori (4)
0(0)

FT

FC Iberia 1999 FC Iberia 1999 (6)
0(0)
Kolkheti-1913 Poti Kolkheti-1913 Poti (10)
2(2)

FT

Dinamo Tbilisi Dinamo Tbilisi (2) 1
1(1)
Dinamo Batumi Dinamo Batumi (1)
2(0)

Hôm nay, thứ 6 - 24/05

Serie A Serie A

FTHT
KQ | BXH

FT

Cagliari Cagliari (15)
2(0)
Fiorentina Fiorentina (8)
3(1)
ON Football

VĐQG Saudi Arabia VĐQG Saudi Arabia

FTHT
KQ | BXH

FT

Al Ettifaq Al Ettifaq (6)
1(1)
Al Shabab Al Shabab (9)
0(0)

FT

Al Fateh FC Al Fateh FC (7)
2(2)
Al Hazm Al Hazm (18)
1(1)

FT

Al Feiha Al Feiha (8) 1
1(1)
Al Taawoun Al Taawoun (4)
1(1)

FT

Al Hilal Al Hilal (1)
3(2)
Al Tai Al Tai (16)
1(0)

FT

Al Ittihad Al Ittihad (5)
4(1)
Damac FC Damac FC (10)
1(0)

FT

Al Raed Al Raed (12)
0(0)
Al Ahli Al Ahli (3)
0(0)

FT

Al Riyadh Al Riyadh (14)
2(2)
Al Nassr FC Al Nassr FC (2) 1
2(1)

FT

Abha Abha (15)
2(1)
Al Khaleej Al Khaleej (11)
1(0)

FT

Al Akhdoud Al Akhdoud (17)
1(1)
Al Wehda Al Wehda (13)
1(1)

Cúp quốc gia Brazil Cúp quốc gia Brazil

FTHT
KQ | BXH

FT

Botafogo SP Botafogo SP
0(0)
Palmeiras Palmeiras
0(0)

FT

Criciuma Criciuma
0(0)
Bahia Bahia
2(0)

FT

Cuiaba Cuiaba (1)
1(0)
Goias Goias (3)
0(0)

FT

Ceara Ceara
0(0)
CRB CRB
1(1)

FT

Sao Paulo Sao Paulo
2(2)
Aguia de Maraba Aguia de Maraba
0(0)

Hạng nhất Việt Nam Hạng nhất Việt Nam

FTHT
KQ | BXH

17:00

24/05

Đà Nẵng Đà Nẵng (1)
Đồng Tháp Đồng Tháp (8)
FPT Play, HTV TT

18:00

24/05

Phù Đổng Phù Đổng (4)
Huế Huế (6)
FPT Play, TV360

U17 Euro U17 Euro

FTHT
KQ | BXH

FT

Austria U17 Austria U17 (5)
3(1)
Wales U17 Wales U17 (8)
0(0)

FT

Cyprus U17 Cyprus U17 (4)
1(1)
Serbia U17 Serbia U17 (2)
3(1)

22:00

24/05

Sweden U17 Sweden U17 (11)
Poland U17 Poland U17 (12)

22:00

24/05

Italy U17 Italy U17 (9)
Slovakia U17 Slovakia U17 (10)

Cúp quốc gia Thổ Nhĩ Kỳ Cúp quốc gia Thổ Nhĩ Kỳ

FTHT
KQ | BXH

FT

Besiktas Besiktas 1
3(1)
Trabzonspor Trabzonspor
2(1)

VĐQG Ai Cập VĐQG Ai Cập

FTHT
KQ | BXH

23:00

24/05

ENPPI ENPPI (6)
Ceramica Cleopatra Ceramica Cleopatra (14)

23:00

24/05

Pharco FC Pharco FC (9)
Smouha SC Smouha SC (10)

Primera Division Uruguay Primera Division Uruguay

FTHT
KQ | BXH

FT

Club Atletico Penarol Club Atletico Penarol (1)
3(0)
Club Atletico Progreso Club Atletico Progreso (4)
1(1)

Giao hữu Giao hữu

FTHT
KQ | BXH

14:05

24/05

A-League All Stars A-League All Stars
Newcastle Newcastle

22:30

24/05

Blumenthaler SV Blumenthaler SV
Bremen Bremen

Hạng 2 Na Uy Hạng 2 Na Uy

FTHT
KQ | BXH

FT

Lyn Lyn (5)
5(2)
Sandnes Sandnes (13)
0(0)

Malaysia Super League MSL

FTHT
KQ | BXH

19:15

24/05

Terengganu Terengganu (2)
Kelantan Darul Naim Kelantan Darul Naim (12)

20:00

24/05

Kedah Kedah (10)
Perak Perak (14)

VĐQG Iran VĐQG Iran

FTHT
KQ | BXH

23:15

24/05

Sanat Naft Abadan Sanat Naft Abadan (16)
Shams Azar Qazvin Shams Azar Qazvin (6)

23:15

24/05

Sepahan Sepahan (3)
Havadar SC Havadar SC (11)

23:15

24/05

Foolad Khuzestan Foolad Khuzestan (14)
Zob Ahan Zob Ahan (8)

23:15

24/05

Gol Gohar Gol Gohar (7)
Aluminium Arak Aluminium Arak (9)

23:15

24/05

Malavan Malavan (5)
Mes Rafsanjan Mes Rafsanjan (10)

23:15

24/05

Nassaji Mazandaran FC Nassaji Mazandaran FC (13)
Esteghlal Esteghlal (1)

23:15

24/05

Paykan Paykan (12)
Tractor FC Tractor FC (4)

23:15

24/05

Persepolis Persepolis (2)
Esteghlal Khuzestan Esteghlal Khuzestan (15)

Singapore Premier League Singapore Premier League

FTHT
KQ | BXH

18:45

24/05

Balestier Khalsa FC Balestier Khalsa FC (2)
Tampines Rovers FC Tampines Rovers FC (3)

VĐQG Phần Lan VĐQG Phần Lan

FTHT
KQ | BXH

22:00

24/05

FC Haka J FC Haka J (8)
AC Oulu AC Oulu (7)

VĐQG Uzbekistan VĐQG Uzbekistan

FTHT
KQ | BXH

21:00

24/05

Metallurg Bekobod Metallurg Bekobod (10)
Navbahor Namangan Navbahor Namangan (3)

21:30

24/05

Olympic Olympic (9)
Andijon Andijon (7)

VĐQG Belarus VĐQG Belarus

FTHT
KQ | BXH

23:00

24/05

FK Vitebsk FK Vitebsk (13)
Naftan Novopolotsk Naftan Novopolotsk (12)

VĐQG Colombia VĐQG Colombia

FTHT
KQ | BXH

FT

Tolima Tolima (2)
3(2)
La Equidad La Equidad (5)
0(0)

FT

Santa Fe Santa Fe (3)
1(0)
Once Caldas Once Caldas (8)
0(0)

Hạng 2 Belarus Hạng 2 Belarus

FTHT
KQ | BXH

20:00

24/05

BATE Borisov Reserves BATE Borisov Reserves (17)
FC Lida FC Lida (10)

21:00

24/05

FK Molodechno FK Molodechno (11)
Belarus U17 Belarus U17 (21)

22:00

24/05

Lokomotiv Gomel Lokomotiv Gomel (4)
Dinamo Minsk Reserves Dinamo Minsk Reserves (19)

Hạng 2 Bulgaria Hạng 2 Bulgaria

FTHT
KQ | BXH

22:00

24/05

Maritsa Plovdiv Maritsa Plovdiv (17)
Ludogorets Razgrad II Ludogorets Razgrad II (11)

22:00

24/05

Septemvri Sofia Septemvri Sofia (2)
Chernomorets Balchik Chernomorets Balchik (16)

22:00

24/05

Spartak Varna Spartak Varna (1)
Spartak Pleven Spartak Pleven (9)

22:00

24/05

Bdin Vidin Bdin Vidin (18)
Sportist Svoge Sportist Svoge (14)

22:00

24/05

Belasitsa Petrich Belasitsa Petrich (13)
CSKA 1948 II CSKA 1948 II (7)

22:00

24/05

Dobrudzha Dobrich Dobrudzha Dobrich (6)
Montana Montana (4)

22:00

24/05

Dunav Ruse Dunav Ruse (12)
Litex Lovech Litex Lovech (10)

22:00

24/05

PFC Chernomorets Burgas PFC Chernomorets Burgas (15)
Yantra Yantra (8)

22:00

24/05

Marek Dupnitsa Marek Dupnitsa (3)
Strumska Slava Strumska Slava (5)

VĐQG Croatia VĐQG Croatia

FTHT
KQ | BXH

23:00

24/05

HNK Gorica HNK Gorica (8)
NK Istra 1961 NK Istra 1961 (7)

Hạng 2 Croatia Hạng 2 Croatia

FTHT
KQ | BXH

20:50

24/05

Vukovar 91 Vukovar 91 (3)
Zrinski Jurjevac Zrinski Jurjevac (1)

VĐQG Mexico VĐQG Mexico

FTHT
KQ | BXH

Live

Cruz Azul Cruz Azul (2)
1(1)
CF America CF America (1)
1(1)

VĐQG Armenia VĐQG Armenia

FTHT
KQ | BXH

20:00

24/05

BKMA BKMA (10)
Van Van (9)

22:00

24/05

Urartu FC Urartu FC (4)
Ararat Yerevan Ararat Yerevan (6)

Hạng nhất Ecuador Hạng nhất Ecuador

FTHT
KQ | BXH

FT

Manta Manta
0(0)
Chacaritas Chacaritas
1(0)

VĐQG Bangladesh VĐQG Bangladesh

FTHT
KQ | BXH

17:00

24/05

Bangladesh Police Club Bangladesh Police Club (4)
Fortis FC Fortis FC (6)

17:00

24/05

Rahmatgonj Mfs Rahmatgonj Mfs (9)
Bashundhara Kings Bashundhara Kings (1)

VĐQG Paraguay VĐQG Paraguay

FTHT
KQ | BXH

FT

Sportivo Trinidense Sportivo Trinidense (12) 1
1(1)
Club General Caballero JLM Club General Caballero JLM (10) 1
1(0)

Hạng 2 Paraguay Hạng 2 Paraguay

FTHT
KQ | BXH

FT

Pastoreo FC Pastoreo FC (10)
1(1)
Guairena Guairena (11)
0(0)

FT

Deportivo Santani Deportivo Santani (12)
1(1)
Sportivo San Lorenzo Sportivo San Lorenzo (5)
0(0)

Hạng 2 Kazakhstan Hạng 2 Kazakhstan

FTHT
KQ | BXH

18:00

24/05

Jetisay FC Jetisay FC (2)
Kaisar Kyzylorda Reserves Kaisar Kyzylorda Reserves (12)

18:00

24/05

Turkistan FC Turkistan FC (11)
Arys Arys (10)

VĐQG Ukraine VĐQG Ukraine

FTHT
KQ | BXH

19:30

24/05

Cherkasy Cherkasy (7)
Vorskla Vorskla (8)

VĐQG Estonia VĐQG Estonia

FTHT
KQ | BXH

FT

Parnu JK Vaprus Parnu JK Vaprus (6)
1(0)
Tammeka Tammeka (9)
1(1)

Hạng 2 Thụy Điển Hạng 2 Thụy Điển

FTHT
KQ | BXH

FT

IK Brage IK Brage (6)
0(0)
Degerfors Degerfors (17)
1(1)

FT

Orebro SK Orebro SK (11)
0(0)
Utsiktens BK Utsiktens BK (3)
1(0)

FT

Varbergs BoIS FC Varbergs BoIS FC (20)
2(1)
IK Oddevold IK Oddevold (19)
1(0)

VĐQG Georgia VĐQG Georgia

FTHT
KQ | BXH

23:00

24/05

FC Telavi FC Telavi (8)
FC Samgurali Tskhaltubo FC Samgurali Tskhaltubo (5)

23:00

24/05

Torpedo Kutaisi Torpedo Kutaisi (3)
FC Gagra FC Gagra (7)

Hạng 2 Georgia Hạng 2 Georgia

FTHT
KQ | BXH

20:00

24/05

Aragvi Dusheti Aragvi Dusheti (12)
WIT Georgia Tbilisi WIT Georgia Tbilisi (6)

20:00

24/05

FC Gareji 1960 FC Gareji 1960 (2)
Shturmi Shturmi (11)

20:00

24/05

FC Kolkheti Khobi FC Kolkheti Khobi (7)
FC Rustavi FC Rustavi (9)

22:00

24/05

Spaeri Spaeri (3)
Dinamo Tbilisi II Dinamo Tbilisi II (5)

23:00

24/05

Lokomotivi Tbilisi Lokomotivi Tbilisi (8)
Sioni Bolnisi Sioni Bolnisi (4)

Hạng 2 Iceland Hạng 2 Iceland

FTHT
KQ | BXH

FT

Fjoelnir Fjoelnir (3)
3(0)
Throttur Reykjavik Throttur Reykjavik (8)
1(0)

VĐQG Ireland VĐQG Ireland

FTHT
KQ | BXH

FT

Waterford FC Waterford FC
4(0)
Drogheda United Drogheda United (7)
2(1)

VĐQG Bosnia VĐQG Bosnia

FTHT
KQ | BXH

22:00

24/05

FK Tuzla City FK Tuzla City (11)
FK Velez Mostar FK Velez Mostar (3)

Ngày mai, thứ 7 - 25/05

V-League V-League

FTHT
KQ | BXH

17:00

25/05

Quảng Nam Quảng Nam (9)
Hà Nội Hà Nội (5)

19:15

25/05

TPHCM TPHCM (10)
HAGL HAGL (11)

La Liga La Liga

FTHT
KQ | BXH

02:00

25/05

Girona Girona (3)
Granada Granada (19)
SCTV15

19:00

25/05

Osasuna Osasuna (11)
Villarreal Villarreal (8)
SCTV15

21:15

25/05

Sociedad Sociedad (6)
Atletico Atletico (4)
SCTV15

23:30

25/05

Vallecano Vallecano (16)
Athletic Club Athletic Club (5)

23:30

25/05

Almeria Almeria (20)
Cadiz Cadiz (18)

Cúp FA Cúp FA

FTHT
KQ | BXH

21:00

25/05

Man City Man City
Man United Man United
FPT Play

Serie A Serie A

FTHT
KQ | BXH

01:45

25/05

Genoa Genoa (11)
Bologna Bologna (3)
ON Football

23:00

25/05

Juventus Juventus (4)
Monza Monza (12)
ON Football

VĐQG Argentina VĐQG Argentina

FTHT
KQ | BXH

01:30

25/05

Deportivo Riestra Deportivo Riestra (15)
Rosario Central Rosario Central (17)

05:00

25/05

Tigre Tigre (21)
Racing Club Racing Club (4)

07:15

25/05

Lanus Lanus (25)
Estudiantes de la Plata Estudiantes de la Plata (3)

07:15

25/05

Belgrano Belgrano (27)
Central Cordoba de Santiago Central Cordoba de Santiago (28)

Hạng 2 Argentina Hạng 2 Argentina

FTHT
KQ | BXH

22:45

25/05

San Telmo San Telmo (3)
Club Atletico Colon Club Atletico Colon (1)

23:30

25/05

Tristan Suarez Tristan Suarez (29)
San Martin San Juan San Martin San Juan (4)

VĐQG Nam Phi VĐQG Nam Phi

FTHT
KQ | BXH

20:00

25/05

Chippa United Chippa United (12)
Sekhukhune United Sekhukhune United (6)

20:00

25/05

Mamelodi Sundowns FC Mamelodi Sundowns FC (1)
Cape Town City FC Cape Town City FC (7)

20:00

25/05

Moroka Swallows Moroka Swallows (13)
Royal AM Royal AM (14)

20:00

25/05

Orlando Pirates Orlando Pirates (3)
SuperSport United SuperSport United (5)

20:00

25/05

Polokwane City Polokwane City (10)
TS Galaxy TS Galaxy (4)

20:00

25/05

Richards Bay Richards Bay (15)
Stellenbosch FC Stellenbosch FC (2)

20:00

25/05

AmaZulu FC AmaZulu FC (9)
Lamontville Golden Arrows Lamontville Golden Arrows (11)

20:00

25/05

Cape Town Spurs Cape Town Spurs (16)
Kaizer Chiefs Kaizer Chiefs (8)

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

FTHT
KQ | BXH

00:00

25/05

Alanyaspor Alanyaspor (7)
Antalyaspor Antalyaspor (10)

20:00

25/05

Fatih Karagumruk Fatih Karagumruk (18)
Samsunspor Samsunspor (12)

23:00

25/05

Sivasspor Sivasspor (8)
Kayserispor Kayserispor (13)

Hạng 2 Brazil Hạng 2 Brazil

FTHT
KQ | BXH

07:30

25/05

America MG America MG (4)
Santos FC Santos FC (1)

J League 1 J League 1

FTHT
KQ | BXH

12:00

25/05

Consadole Sapporo Consadole Sapporo (19)
Kashima Antlers Kashima Antlers (3)

12:00

25/05

Jubilo Iwata Jubilo Iwata (16)
Shonan Bellmare Shonan Bellmare (18)

14:00

25/05

Albirex Niigata Albirex Niigata (15)
Avispa Fukuoka Avispa Fukuoka (11)

14:00

25/05

Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale (14)
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol (10)

K League 1 K League 1

FTHT
KQ | BXH

12:00

25/05

Jeonbuk FC Jeonbuk FC (11)
Gimcheon Sangmu Gimcheon Sangmu (2)

14:30

25/05

Ulsan Hyundai Ulsan Hyundai (3)
Daejeon Citizen Daejeon Citizen (12)

17:00

25/05

Incheon United Incheon United (6)
Gwangju FC Gwangju FC (7)

17:00

25/05

Pohang Steelers Pohang Steelers (1)
FC Seoul FC Seoul (8)

K League 2 K League 2

FTHT
KQ | BXH

17:00

25/05

Suwon Bluewings Suwon Bluewings (6)
Seoul E-Land FC Seoul E-Land FC (4)

J League 2 J League 2

FTHT
KQ | BXH

11:55

25/05

Ehime FC Ehime FC (12)
Tochigi SC Tochigi SC (19)

12:00

25/05

Fujieda MYFC Fujieda MYFC (13)
Kagoshima United Kagoshima United (18)

12:00

25/05

V-Varen Nagasaki V-Varen Nagasaki (2)
JEF United Chiba JEF United Chiba (8)

14:00

25/05

Ventforet Kofu Ventforet Kofu (9)
Yokohama FC Yokohama FC (4)

Hạng nhất Việt Nam Hạng nhất Việt Nam

FTHT
KQ | BXH

16:00

25/05

Phú Thọ Phú Thọ (11)
Bình Phước Bình Phước (3)

17:00

25/05

Đồng Nai Đồng Nai (10)
Long An Long An (5)

17:00

25/05

Hòa Bình Hòa Bình (9)
PVF-CAND PVF-CAND (2)

U17 Euro U17 Euro

FTHT
KQ | BXH

00:30

25/05

Portugal U17 Portugal U17 (14)
England U17 England U17 (13)

00:30

25/05

France U17 France U17 (16)
Spain U17 Spain U17 (15)

Hạng 2 Mỹ Hạng 2 Mỹ

FTHT
KQ | BXH

06:30

25/05

Charleston Battery Charleston Battery (1)
El Paso Locomotive El Paso Locomotive (24)

06:30

25/05

Hartford Athletic Hartford Athletic (21)
Monterey Bay FC Monterey Bay FC (9)

07:30

25/05

FC Tulsa FC Tulsa (20)
Oakland Roots Oakland Roots (19)

VĐQG Ai Cập VĐQG Ai Cập

FTHT
KQ | BXH

22:00

25/05

El Dakhleya El Dakhleya (16)
Al Mokawloon Al Arab Al Mokawloon Al Arab (7)

Hạng 3 Argentina Hạng 3 Argentina

FTHT
KQ | BXH

07:10

25/05

CA Excursionistas CA Excursionistas (4)
CA Ferrocarril Midland CA Ferrocarril Midland (6)

AFC Champions League AFC Champions League

FTHT
KQ | BXH

23:00

25/05

Al-Ain Al-Ain (1)
Yokohama F.Marinos Yokohama F.Marinos (25)
FPT Play

Primera Division Uruguay Primera Division Uruguay

FTHT
KQ | BXH

01:00

25/05

Racing Racing (7)
Boston River Boston River (3)

22:30

25/05

Miramar Misiones Miramar Misiones (16)
Montevideo Wanderers Montevideo Wanderers (9)

Giao hữu Giao hữu

FTHT
KQ | BXH

12:00

25/05

Jubilo Iwata Jubilo Iwata
Shonan Bellmare Shonan Bellmare

VĐQG Na Uy VĐQG Na Uy

FTHT
KQ | BXH

00:00

25/05

Bodo/Glimt Bodo/Glimt (1)
KFUM Oslo KFUM Oslo (6)

23:00

25/05

Fredrikstad Fredrikstad (3)
Tromsoe Tromsoe (16)

VĐQG Canada VĐQG Canada

FTHT
KQ | BXH

06:00

25/05

York United FC York United FC (5)
HFX Wanderers FC HFX Wanderers FC (8)

Hạng 2 Áo Hạng 2 Áo

FTHT
KQ | BXH

22:30

25/05

SV Stripfing SV Stripfing (12)
Floridsdorfer AC Floridsdorfer AC (3)

22:30

25/05

SW Bregenz SW Bregenz (13)
FC Admira Wacker Modling FC Admira Wacker Modling (6)

22:30

25/05

FC Liefering FC Liefering (7)
SV Lafnitz SV Lafnitz (10)

22:30

25/05

First Vienna FC First Vienna FC (4)
Amstetten Amstetten (16)

22:30

25/05

Grazer AK Grazer AK (1)
Kapfenberger SV Kapfenberger SV (11)

22:30

25/05

Leoben Leoben (5)
Sturm Graz II Sturm Graz II (15)

22:30

25/05

SV Horn SV Horn (8)
SKN St. Poelten SKN St. Poelten (9)

22:30

25/05

SV Ried SV Ried (2)
Dornbirn Dornbirn (14)

Malaysia Super League MSL

FTHT
KQ | BXH

16:30

25/05

Kuala Lumpur FA Kuala Lumpur FA (9)
Johor Darul Ta'zim FC Johor Darul Ta'zim FC (1)

19:15

25/05

Sabah FC Sabah FC (3)
Kuching FA Kuching FA (7)

20:00

25/05

PDRM PDRM (5)
Pulau Pinang Pulau Pinang (8)

VĐQG Algeria VĐQG Algeria

FTHT
KQ | BXH

22:00

25/05

Ben Aknoun Ben Aknoun (15)
CS Constantine CS Constantine (3)

22:00

25/05

CR Belouizdad CR Belouizdad (2)
ASO Chlef ASO Chlef (9)

22:00

25/05

ES Setif ES Setif (4)
Paradou AC Paradou AC (6)

22:00

25/05

JS Kabylie JS Kabylie (7)
JS Saoura JS Saoura (8)

22:00

25/05

MC Oran MC Oran (14)
MC El Bayadh MC El Bayadh (12)

22:00

25/05

US Biskra US Biskra (11)
MC Alger MC Alger (1)

22:00

25/05

USM Alger USM Alger (5)
US Souf US Souf (16)

22:00

25/05

USM Khenchela USM Khenchela (13)
NC Magra NC Magra (10)

Singapore Premier League Singapore Premier League

FTHT
KQ | BXH

17:00

25/05

Geylang International FC Geylang International FC (6)
Young Lions Young Lions (7)

17:00

25/05

Albirex Niigata FC Albirex Niigata FC (5)
Brunei DPMM Brunei DPMM (4)

VĐQG Chile VĐQG Chile

FTHT
KQ | BXH

02:30

25/05

Palestino Palestino (6)
Union Espanola Union Espanola (8)

06:00

25/05

Union La Calera Union La Calera (16)
Coquimbo Unido Coquimbo Unido (2)

23:30

25/05

Huachipato Huachipato (13)
Everton CD Everton CD (7)

Hạng 2 Chile Hạng 2 Chile

FTHT
KQ | BXH

23:00

25/05

La Serena La Serena (1)
Rangers Rangers (2)

VĐQG Phần Lan VĐQG Phần Lan

FTHT
KQ | BXH

21:00

25/05

HJK Helsinki HJK Helsinki (1)
Ilves Ilves (10)

VĐQG Uzbekistan VĐQG Uzbekistan

FTHT
KQ | BXH

21:00

25/05

Nasaf Qarshi Nasaf Qarshi (2)
Dinamo Samarkand Dinamo Samarkand

21:00

25/05

Pakhtakor Tashkent Pakhtakor Tashkent (1)
Qizilqum Zarafshon Qizilqum Zarafshon (12)

VĐQG Belarus VĐQG Belarus

FTHT
KQ | BXH

01:00

25/05

Dinamo Brest Dinamo Brest (10)
Torpedo Zhodino Torpedo Zhodino (3)

Hạng 2 Belarus Hạng 2 Belarus

FTHT
KQ | BXH

17:00

25/05

FC Ostrovets FC Ostrovets (12)
FC Slonim FC Slonim (15)

19:00

25/05

FC Baranovichi FC Baranovichi (6)
Bumprom Gomel Bumprom Gomel (13)

20:00

25/05

Shakhtyor Soligorsk Reserves Shakhtyor Soligorsk Reserves (23)
FK Orsha FK Orsha (14)

22:00

25/05

Energetik-BGU Energetik-BGU (24)
FC Volna Pinsk FC Volna Pinsk (8)

China Super League China Super League

FTHT
KQ | BXH

18:35

25/05

Shandong Taishan Shandong Taishan (5)
Zhejiang Professional Zhejiang Professional (6)

19:00

25/05

Wuhan Three Towns Wuhan Three Towns (8)
Meizhou Hakka Meizhou Hakka (15)

Cúp quốc gia Belarus Cúp quốc gia Belarus

FTHT
KQ | BXH

23:00

25/05

Isloch Isloch
Neman Grodno Neman Grodno

Hạng 2 Trung Quốc Hạng 2 Trung Quốc

FTHT
KQ | BXH

14:00

25/05

Liaoning Tieren Liaoning Tieren (10)
Wuxi Wugou FC Wuxi Wugou FC (15)

14:00

25/05

Yanbian Longding Yanbian Longding (8)
Jiangxi Beidamen Jiangxi Beidamen (16)

14:30

25/05

Shanghai Jiading Shanghai Jiading (11)
Yunnan Yukun Yunnan Yukun

18:30

25/05

Guangxi Baoyun Guangxi Baoyun (4)
Guangzhou Guangzhou (12)

18:30

25/05

Shijiazhuang Gongfu Shijiazhuang Gongfu (3)
Nanjing City Nanjing City (5)

VĐQG Croatia VĐQG Croatia

FTHT
KQ | BXH

22:00

25/05

NK Varazdin NK Varazdin (6)
Osijek Osijek (4)

Hạng 2 Croatia Hạng 2 Croatia

FTHT
KQ | BXH

19:50

25/05

Sibenik Sibenik (2)
Dubrava Zagreb Dubrava Zagreb (8)

22:30

25/05

Jarun Jarun (5)
NK Croatia Zmijavci NK Croatia Zmijavci (9)

22:30

25/05

NK Dugopolje NK Dugopolje (7)
HNK Orijent 1919 HNK Orijent 1919 (10)

VĐQG Armenia VĐQG Armenia

FTHT
KQ | BXH

20:30

25/05

FC Noah FC Noah (2)
West Armenia West Armenia (7)

20:30

25/05

Shirak Shirak (8)
Pyunik Pyunik (1)

Hạng 2 Armenia Hạng 2 Armenia

FTHT
KQ | BXH

20:00

25/05

Ararat Armenia II Ararat Armenia II (7)
FC Nikarm FC Nikarm (15)

VĐQG Ecuador VĐQG Ecuador

FTHT
KQ | BXH

07:00

25/05

Imbabura S.C. Imbabura S.C. (13)
Emelec Emelec (6)

VĐQG Peru VĐQG Peru

FTHT
KQ | BXH

06:00

25/05

Cusco FC Cusco FC (6)
Alianza Lima Alianza Lima (4)

08:30

25/05

Universidad Cesar Vallejo Universidad Cesar Vallejo (12)
Atletico Grau Atletico Grau (10)

23:00

25/05

Sport Huancayo Sport Huancayo (11)
CD UT Cajamarca CD UT Cajamarca (14)

VĐQG Bangladesh VĐQG Bangladesh

FTHT
KQ | BXH

17:00

25/05

Abahani Ltd. Chittagong Abahani Ltd. Chittagong (5)
Abahani Limited Dhaka Abahani Limited Dhaka (3)

17:00

25/05

Brothers Union Brothers Union (10)
Sheikh Russel KC Sheikh Russel KC (8)

17:00

25/05

Sheikh Jamal Sheikh Jamal (7)
Mohammedan SC Dhaka Mohammedan SC Dhaka (2)

Hạng 2 Séc Hạng 2 Séc

FTHT
KQ | BXH

22:00

25/05

Zizkov Zizkov (5)
SK Prostejov SK Prostejov (14)

22:00

25/05

Dukla Praha Dukla Praha (1)
Sparta Prague B Sparta Prague B (11)

22:00

25/05

FC Vlasim FC Vlasim (8)
FC Zbrojovka Brno FC Zbrojovka Brno (9)

22:00

25/05

Opava Opava (10)
Vysocina Jihlava Vysocina Jihlava (13)

22:00

25/05

Pribram Pribram (15)
MFK Vyskov MFK Vyskov (3)

22:00

25/05

Sigma Olomouc B Sigma Olomouc B (2)
FK Varnsdorf FK Varnsdorf (12)

22:00

25/05

SK Hanacka Slavia Kromeriz SK Hanacka Slavia Kromeriz (16)
FK MAS Taborsko FK MAS Taborsko (4)

22:00

25/05

SK Lisen SK Lisen (7)
MFK Chrudim MFK Chrudim (6)

Hạng 2 Paraguay Hạng 2 Paraguay

FTHT
KQ | BXH

04:00

25/05

Resistencia Resistencia (8)
Fernando de la Mora Fernando de la Mora (7)

06:30

25/05

Rubio Nu Rubio Nu (15)
Independiente CG Independiente CG (13)

21:00

25/05

3 de Febrero 3 de Febrero (14)
Club Sportivo Carapegua Club Sportivo Carapegua (3)

21:00

25/05

Encarnacion FC Encarnacion FC (2)
CD Recoleta CD Recoleta (1)

VĐQG Ukraine VĐQG Ukraine

FTHT
KQ | BXH

19:30

25/05

Chornomorets Odessa Chornomorets Odessa (10)
SC Dnipro-1 SC Dnipro-1 (4)

19:30

25/05

FC Obolon Kyiv FC Obolon Kyiv (13)
FC Olexandriya FC Olexandriya (11)

19:30

25/05

Kryvbas Kryvbas (3)
FC Minaj FC Minaj (15)

19:30

25/05

Metalist 1925 Metalist 1925 (16)
Veres Rivne Veres Rivne (14)

19:30

25/05

Polissya Zhytomyr Polissya Zhytomyr (6)
Shakhtar Donetsk Shakhtar Donetsk (1)

19:30

25/05

Rukh Lviv Rukh Lviv (5)
Dynamo Kyiv Dynamo Kyiv (2)

19:30

25/05

Zorya Zorya (9)
FC Kolos Kovalivka FC Kolos Kovalivka (12)

Cúp quốc gia Estonia Cúp quốc gia Estonia

FTHT
KQ | BXH

23:00

25/05

FCI Levadia FCI Levadia
Paide Linnameeskond Paide Linnameeskond

VĐQG Faroe Islands VĐQG Faroe Islands

FTHT
KQ | BXH

23:00

25/05

HB Torshavn HB Torshavn (3)
Fuglafjoerdur Fuglafjoerdur (8)

23:00

25/05

NSI Runavik NSI Runavik (9)
B36 Torshavn B36 Torshavn (4)

Hạng 2 Faroe Islands Hạng 2 Faroe Islands

FTHT
KQ | BXH

00:00

25/05

FC Hoyvik FC Hoyvik (6)
NSI Runavik II NSI Runavik II (13)

01:00

25/05

AB Argir AB Argir (11)
B36 Torshavn II B36 Torshavn II (7)

01:00

25/05

HB Torshavn II HB Torshavn II (8)
Vikingur Gota II Vikingur Gota II (4)

19:00

25/05

FC Suduroy FC Suduroy (10)
B71 Sandoy B71 Sandoy (5)

FT

Ki Klaksvik II Ki Klaksvik II (3)
TB Tvoeroyri TB Tvoeroyri (12)

VĐQG Thụy Điển VĐQG Thụy Điển

FTHT
KQ | BXH

00:00

25/05

Elfsborg Elfsborg (2)
Halmstads BK Halmstads BK (12)

00:00

25/05

Malmo FF Malmo FF (1)
Kalmar FF Kalmar FF (6)

21:00

25/05

GAIS GAIS (16)
BK Haecken BK Haecken (3)

22:30

25/05

Mjaellby Mjaellby (10)
Djurgaarden Djurgaarden (4)

Hạng 2 Hungary Hạng 2 Hungary

FTHT
KQ | BXH

22:00

25/05

Kozarmisleny Kozarmisleny (5)
Nyiregyhaza Spartacus FC Nyiregyhaza Spartacus FC (1)

VĐQG Iceland VĐQG Iceland

FTHT
KQ | BXH

23:00

25/05

KR Reykjavik KR Reykjavik (6)
Vestri Vestri

Hạng 2 Iceland Hạng 2 Iceland

FTHT
KQ | BXH

20:00

25/05

Afturelding Afturelding (2)
Grindavik Grindavik (6)

21:00

25/05

Grotta Grotta (9)
Leiknir Reykjavik Leiknir Reykjavik (5)

21:00

25/05

Thor Akureyri Thor Akureyri (7)
Keflavik Keflavik

22:00

25/05

IR Reykjavik IR Reykjavik
Dalvik/Reynir Dalvik/Reynir

23:00

25/05

Njardvik Njardvik (10)
IBV Vestmannaeyjar IBV Vestmannaeyjar

VĐQG Ireland VĐQG Ireland

FTHT
KQ | BXH

01:45

25/05

Bohemian FC Bohemian FC (6)
St. Patrick's Athletic St. Patrick's Athletic (3)

01:45

25/05

Derry City Derry City (2)
Sligo Rovers Sligo Rovers (8)

01:45

25/05

Galway United FC Galway United FC
Dundalk Dundalk (5)

02:00

25/05

Shamrock Rovers Shamrock Rovers (1)
Shelbourne Shelbourne (4)

Hạng 2 Ireland Hạng 2 Ireland

FTHT
KQ | BXH

01:45

25/05

Athlone Town Athlone Town (5)
UCD UCD

01:45

25/05

Cork City Cork City
Treaty United Treaty United (6)

01:45

25/05

Kerry Kerry (10)
Finn Harps Finn Harps (9)

01:45

25/05

Wexford FC Wexford FC (4)
Bray Wanderers Bray Wanderers (7)

VĐQG Ba Lan VĐQG Ba Lan

FTHT
KQ | BXH

22:30

25/05

Jagiellonia Bialystok Jagiellonia Bialystok (1)
Warta Poznan Warta Poznan (15)

22:30

25/05

Lech Poznan Lech Poznan (4)
Korona Kielce Korona Kielce (16)

22:30

25/05

Legia Warszawa Legia Warszawa (3)
Zaglebie Lubin Zaglebie Lubin (8)

22:30

25/05

LKS Lodz LKS Lodz (18)
Stal Mielec Stal Mielec (11)

22:30

25/05

Pogon Szczecin Pogon Szczecin (7)
Gornik Zabrze Gornik Zabrze (5)

22:30

25/05

Puszcza Niepolomice Puszcza Niepolomice (14)
Piast Gliwice Piast Gliwice (9)

22:30

25/05

Radomiak Radom Radomiak Radom (13)
Widzew Lodz Widzew Lodz (10)

22:30

25/05

Rakow Czestochowa Rakow Czestochowa (6)
Slask Wroclaw Slask Wroclaw (2)

22:30

25/05

Ruch Chorzow Ruch Chorzow (17)
Cracovia Cracovia (12)

VĐQG Azerbaijan VĐQG Azerbaijan

FTHT
KQ | BXH

22:00

25/05

FK Neftchi FK Neftchi (2)
Sabah FK Sabah FK (4)

22:00

25/05

Sumqayit Sumqayit (5)
Gabala FK Gabala FK (10)

22:00

25/05

Zira Zira (3)
Sabail Sabail (7)
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay 5/24/2024 11:05:49 AM. Lịch thi đấu Ngoại hạng Anh, Cúp C1 châu Âu, Cúp C1 Nam Mỹ, V.League, Hạng nhất Quốc gia, Bundeslia... Lịch trực tiếp BĐ.
X