• Yêu thích
  • Bóng đá
  • Tennis
  • Khúc côn cầu
  • Bóng rổ
  • Golf
  • Bóng gậy

KQBD - Kết quả bóng đá trực tuyến hôm nay

  • Hôm nay 24/5
  • Thứ 7 25/5
  • Chủ nhật 26/5
  • Thứ 2 27/5
  • Thứ 3 28/5
  • Thứ 4 29/5
  • Thứ 5 30/5

Kết quả bóng đá hôm nay, ngày mai

1Thẻ vàng
1Thẻ đỏ
(1)Thứ hạng đội

Europa League Europa League

phạt gócFTHT
KQ | BXH

FT

Atalanta Atalanta (13) 4
23(2)
Leverkusen Leverkusen (29) 3
50(0)
FPT Play

Serie A Serie A

phạt gócFTHT
KQ | BXH

FT

Cagliari Cagliari (15) 2
42(0)
Fiorentina Fiorentina (8) 5
53(1)
ON Football

VĐQG Saudi Arabia VĐQG Saudi Arabia

phạt gócFTHT
KQ | BXH

FT

Abha Abha (15) 3
42(1)
Al Khaleej Al Khaleej (11) 2
51(0)

FT

Al Akhdoud Al Akhdoud (17) 5
91(1)
Al Wehda Al Wehda (13) 5
31(1)

FT

Al Ettifaq Al Ettifaq (6) 1
31(1)
Al Shabab Al Shabab (9) 3
80(0)

FT

Al Fateh FC Al Fateh FC (7) 1
92(2)
Al Hazm Al Hazm (18) 3
41(1)

FT

Al Feiha Al Feiha (8) 1 3
31(1)
Al Taawoun Al Taawoun (4) 2
71(1)

FT

Al Hilal Al Hilal (1) 2
103(2)
Al Tai Al Tai (16)
11(0)

FT

Al Ittihad Al Ittihad (5) 3
64(1)
Damac FC Damac FC (10)
21(0)

FT

Al Raed Al Raed (12) 2
10(0)
Al Ahli Al Ahli (3)
70(0)

FT

Al Riyadh Al Riyadh (14) 2
12(2)
Al Nassr FC Al Nassr FC (2) 1 1
112(1)

Cúp QG Argentina Cúp QG Argentina

phạt gócFTHT
KQ | BXH

FT

Atletico Tucuman Atletico Tucuman
01(0)
Gimnasia LP Gimnasia LP
02(0)

Cúp quốc gia Brazil Cúp quốc gia Brazil

phạt gócFTHT
KQ | BXH

FT

Atletico GO Atletico GO 1
124(3)
Brusque Brusque 2
42(1)

FT

Fluminense Fluminense
62(1)
Sampaio Correa Sampaio Correa 5
50(0)

FT

Vitoria Vitoria 2
61(0)
Botafogo FR Botafogo FR 5
22(1)

05:30

23/05

Gremio Gremio
0
Operario Ferroviario Operario Ferroviario
0

06:00

23/05

Athletico Paranaense Athletico Paranaense
0
Ypiranga RS Ypiranga RS
0

FT

Corinthians Corinthians 1
92(1)
America RN America RN 1
31(0)

FT

Sport Recife Sport Recife 3
21(1)
Atletico MG Atletico MG 5
20(0)

FT

Amazonas FC Amazonas FC
90(0)
Flamengo Flamengo 1
101(0)

07:30

23/05

Juventude Juventude
0
Internacional Internacional
0

FT

Botafogo SP Botafogo SP 2
30(0)
Palmeiras Palmeiras 3
80(0)

FT

Criciuma Criciuma 1
70(0)
Bahia Bahia 3
42(0)

FT

Cuiaba Cuiaba (1)
91(0)
Goias Goias (3) 1
40(0)

FT

Ceara Ceara 4
50(0)
CRB CRB 3
51(1)

FT

Sao Paulo Sao Paulo
152(2)
Aguia de Maraba Aguia de Maraba 1
30(0)

US Open Cup US Open Cup

phạt gócFTHT
KQ | BXH

FT

Indy Eleven Indy Eleven
03(3)
Detroit City FC Detroit City FC
00(0)

FT

Tampa Bay Rowdies Tampa Bay Rowdies
01(0)
FC Dallas FC Dallas
02(2)

FT

Seattle Sounders FC Seattle Sounders FC
02(0)
Phoenix Rising FC Phoenix Rising FC
01(1)

Cúp quốc gia Thổ Nhĩ Kỳ Cúp quốc gia Thổ Nhĩ Kỳ

phạt gócFTHT
KQ | BXH

FT

Besiktas Besiktas 1 2
73(1)
Trabzonspor Trabzonspor 2
62(1)

Hạng 3 Argentina Hạng 3 Argentina

phạt gócFTHT
KQ | BXH

FT

Argentino de Quilmes Argentino de Quilmes (3)
01(1)
Comunicaciones Comunicaciones (11)
01(0)

FT

Villa San Carlos Villa San Carlos (19)
13(2)
Los Andes Los Andes (1)
11(0)

Hạng nhất Việt Nam Hạng nhất Việt Nam

phạt gócFTHT
KQ | BXH

17:00

24/05

Đà Nẵng Đà Nẵng (1)
Đồng Tháp Đồng Tháp (8)
FPT Play, HTV TT

18:00

24/05

Phù Đổng Phù Đổng (4)
Huế Huế (6)
FPT Play, TV360

U17 Euro U17 Euro

phạt gócFTHT
KQ | BXH

FT

Denmark U17 Denmark U17 (6)
02(1)
Croatia U17 Croatia U17 (7)
02(1)

FT

Ukraine U17 Ukraine U17 (3)
01(0)
Czech Republic U17 Czech Republic U17 (1)
03(1)

FT

Austria U17 Austria U17 (5)
03(1)
Wales U17 Wales U17 (8)
00(0)

FT

Cyprus U17 Cyprus U17 (4)
01(1)
Serbia U17 Serbia U17 (2)
03(1)

22:00

24/05

Italy U17 Italy U17 (9)
Slovakia U17 Slovakia U17 (10)

22:00

24/05

Sweden U17 Sweden U17 (11)
Poland U17 Poland U17 (12)

VĐQG Ai Cập VĐQG Ai Cập

phạt gócFTHT
KQ | BXH

FT

El Zamalek El Zamalek (3)
01(1)
Future FC Future FC (4)
01(1)

23:00

24/05

ENPPI ENPPI (6)
Ceramica Cleopatra Ceramica Cleopatra (14)

23:00

24/05

Pharco FC Pharco FC (9)
Smouha SC Smouha SC (10)

GH Giao hữu

phạt gócFTHT
KQ | BXH

14:05

24/05

A-League All Stars A-League All Stars
Newcastle Newcastle

22:30

24/05

Blumenthaler SV Blumenthaler SV
Bremen Bremen

Primera Division Uruguay Primera Division Uruguay

phạt gócFTHT
KQ | BXH

FT

Club Atletico Penarol Club Atletico Penarol (1) 3
03(0)
Club Atletico Progreso Club Atletico Progreso (4) 4
01(1)

Hạng 2 Na Uy Hạng 2 Na Uy

phạt gócFTHT
KQ | BXH

FT

Aasane Aasane (14) 4
11(0)
Vaalerenga Vaalerenga (6)
85(4)

FT

Bryne Bryne (4) 2
42(1)
Aalesund Aalesund (16) 1
70(0)

FT

Egersund Egersund (3) 1
82(0)
Levanger Levanger (9) 1
42(2)

FT

Kongsvinger Kongsvinger (1) 2
13(1)
Mjoendalen Mjoendalen (11) 3
62(0)

FT

Ranheim Ranheim (10) 2
43(2)
Stabaek Stabaek (8) 1
60(0)

FT

Sogndal Sogndal (2)
41(1)
Raufoss Raufoss (12) 3
61(0)

FT

Lyn Lyn (5)
25(2)
Sandnes Sandnes (13) 1
50(0)

Cúp quốc gia Canada Cúp quốc gia Canada

phạt gócFTHT
KQ | BXH

FT

CF Montreal CF Montreal
01(0)
Forge FC Forge FC Di tiep
02(2)

MSL MSL

phạt gócFTHT
KQ | BXH

19:15

24/05

Terengganu Terengganu (2)
Kelantan Darul Naim Kelantan Darul Naim (12)

20:00

24/05

Kedah Kedah (10)
Perak Perak (14)

VĐQG Iran VĐQG Iran

phạt gócFTHT
KQ | BXH

23:15

24/05

Foolad Khuzestan Foolad Khuzestan (14)
Zob Ahan Zob Ahan (8)

23:15

24/05

Gol Gohar Gol Gohar (7)
Aluminium Arak Aluminium Arak (9)

23:15

24/05

Malavan Malavan (5)
Mes Rafsanjan Mes Rafsanjan (10)

23:15

24/05

Nassaji Mazandaran FC Nassaji Mazandaran FC (13)
Esteghlal Esteghlal (1)

23:15

24/05

Paykan Paykan (12)
Tractor FC Tractor FC (4)

23:15

24/05

Persepolis Persepolis (2)
Esteghlal Khuzestan Esteghlal Khuzestan (15)

23:15

24/05

Sanat Naft Abadan Sanat Naft Abadan (16)
Shams Azar Qazvin Shams Azar Qazvin (6)

23:15

24/05

Sepahan Sepahan (3)
Havadar SC Havadar SC (11)

Singapore Premier League Singapore Premier League

phạt gócFTHT
KQ | BXH

18:45

24/05

Balestier Khalsa FC Balestier Khalsa FC (2)
Tampines Rovers FC Tampines Rovers FC (3)

VĐQG Phần Lan VĐQG Phần Lan

phạt gócFTHT
KQ | BXH

FT

Ilves Ilves (10) 1
83(2)
FC Inter Turku FC Inter Turku (6) 3
40(0)

22:00

24/05

FC Haka J FC Haka J (8)
AC Oulu AC Oulu (7)

Hạng 2 Phần Lan Hạng 2 Phần Lan

phạt gócFTHT
KQ | BXH

FT

KuPS Akatemia KuPS Akatemia (19)
01(0)
OLS OLS (13)
03(2)

VĐQG Uzbekistan VĐQG Uzbekistan

phạt gócFTHT
KQ | BXH

21:00

24/05

Metallurg Bekobod Metallurg Bekobod (10)
Navbahor Namangan Navbahor Namangan (3)

21:30

24/05

Olympic Olympic (9)
Andijon Andijon (7)

VĐQG Costa Rica VĐQG Costa Rica

phạt gócFTHT
KQ | BXH

FT

LD Alajuelense LD Alajuelense (3) 2
171(0)
Deportivo Saprissa Deportivo Saprissa (1) 3 3
40(0)

VĐQG Belarus VĐQG Belarus

phạt gócFTHT
KQ | BXH

23:00

24/05

FK Vitebsk FK Vitebsk (13)
Naftan Novopolotsk Naftan Novopolotsk (12)

Hạng 2 Belarus Hạng 2 Belarus

phạt gócFTHT
KQ | BXH

20:00

24/05

BATE Borisov Reserves BATE Borisov Reserves (17)
FC Lida FC Lida (10)

21:00

24/05

FK Molodechno FK Molodechno (11)
Belarus U17 Belarus U17 (21)

22:00

24/05

Lokomotiv Gomel Lokomotiv Gomel (4)
Dinamo Minsk Reserves Dinamo Minsk Reserves (19)

VĐQG Colombia VĐQG Colombia

phạt gócFTHT
KQ | BXH

FT

Bucaramanga Bucaramanga (1) 4
40(0)
Millonarios Millonarios (6) 6
50(0)

FT

Deportivo Pereira Deportivo Pereira (4) 2
50(0)
Atletico Junior Atletico Junior (7) 2
110(0)

FT

Tolima Tolima (2)
03(2)
La Equidad La Equidad (5) 2
20(0)

FT

Santa Fe Santa Fe (3) 1
31(0)
Once Caldas Once Caldas (8) 1
40(0)

Hạng 2 Bulgaria Hạng 2 Bulgaria

phạt gócFTHT
KQ | BXH

22:00

24/05

Bdin Vidin Bdin Vidin (18)
Sportist Svoge Sportist Svoge (14)

22:00

24/05

Belasitsa Petrich Belasitsa Petrich (13)
CSKA 1948 II CSKA 1948 II (7)

22:00

24/05

Dobrudzha Dobrich Dobrudzha Dobrich (6)
Montana Montana (4)

22:00

24/05

Dunav Ruse Dunav Ruse (12)
Litex Lovech Litex Lovech (10)

22:00

24/05

Marek Dupnitsa Marek Dupnitsa (3)
Strumska Slava Strumska Slava (5)

22:00

24/05

Maritsa Plovdiv Maritsa Plovdiv (17)
Ludogorets Razgrad II Ludogorets Razgrad II (11)

22:00

24/05

PFC Chernomorets Burgas PFC Chernomorets Burgas (15)
Yantra Yantra (8)

22:00

24/05

Septemvri Sofia Septemvri Sofia (2)
Chernomorets Balchik Chernomorets Balchik (16)

22:00

24/05

Spartak Varna Spartak Varna (1)
Spartak Pleven Spartak Pleven (9)

VĐQG Croatia VĐQG Croatia

phạt gócFTHT
KQ | BXH

23:00

24/05

HNK Gorica HNK Gorica (8)
NK Istra 1961 NK Istra 1961 (7)

Hạng 2 Croatia Hạng 2 Croatia

phạt gócFTHT
KQ | BXH

FT

NK Sesvete NK Sesvete (4)
02(0)
Cibalia Cibalia (6)
01(0)

20:50

24/05

Vukovar 91 Vukovar 91 (3)
Zrinski Jurjevac Zrinski Jurjevac (1)

VĐQG Armenia VĐQG Armenia

phạt gócFTHT
KQ | BXH

20:00

24/05

BKMA BKMA (10)
Van Van (9)

22:00

24/05

Urartu FC Urartu FC (4)
Ararat Yerevan Ararat Yerevan (6)

VĐQG Mexico VĐQG Mexico

phạt gócFTHT
KQ | BXH

Live

Cruz Azul Cruz Azul (2)
51(1)
CF America CF America (1)
11(1)

VĐQG Ecuador VĐQG Ecuador

phạt gócFTHT
KQ | BXH

FT

Mushuc Runa Mushuc Runa (10) 2
02(2)
Universidad Catolica Universidad Catolica (5) 1
01(1)

FT

Barcelona SC Barcelona SC (3)
02(1)
LDU de Quito LDU de Quito (4) 1 3
00(0)

Hạng nhất Ecuador Hạng nhất Ecuador

phạt gócFTHT
KQ | BXH

FT

Gualaceo SC Gualaceo SC
03(2)
Independiente Juniors Independiente Juniors
02(2)

FT

Club Leones Del Norte Club Leones Del Norte
02(1)
Vargas Torres Vargas Torres
02(1)

FT

Manta Manta
00(0)
Chacaritas Chacaritas
01(0)

VĐQG Bangladesh VĐQG Bangladesh

phạt gócFTHT
KQ | BXH

17:00

24/05

Bangladesh Police Club Bangladesh Police Club (4)
Fortis FC Fortis FC (6)

17:00

24/05

Rahmatgonj Mfs Rahmatgonj Mfs (9)
Bashundhara Kings Bashundhara Kings (1)

VĐQG Paraguay VĐQG Paraguay

phạt gócFTHT
KQ | BXH

FT

Sol de America Sol de America (9) 1
06(2)
Tacuary Tacuary (8) 1
03(2)

FT

Luqueno Luqueno (5) 2
00(0)
Olimpia Olimpia (3) 4
02(0)

FT

Cerro Porteno Cerro Porteno (2) 1
02(0)
Guarani Guarani (6) 3
00(0)

FT

Sportivo Trinidense Sportivo Trinidense (12) 1 3
01(1)
Club General Caballero JLM Club General Caballero JLM (10) 1 3
01(0)

Hạng 2 Kazakhstan Hạng 2 Kazakhstan

phạt gócFTHT
KQ | BXH

FT

Altai Semey Altai Semey (14)
04(1)
Aktobe Reserves Aktobe Reserves (15)
01(0)

FT

Kyran Shymkent Kyran Shymkent (16)
00(0)
Okzhetpes Kokshetau Okzhetpes Kokshetau (5)
01(0)

FT

Ulytau Ulytau (3)
03(1)
Kairat-Zhastar Kairat-Zhastar (6)
01(0)

20:00

23/05

Akzhaiyk Uralsk Akzhaiyk Uralsk (13)
0
Khan Tengri Khan Tengri (8)
0

20:00

23/05

Altai Semey Altai Semey (14)
0
Aktobe Reserves Aktobe Reserves (15)
0

20:00

23/05

Jetisay FC Jetisay FC (2)
0
Kaisar Kyzylorda Kaisar Kyzylorda
0

20:00

23/05

Kaspyi Aktau Kaspyi Aktau (1)
0
SD Family SD Family (7)
0

20:00

23/05

Kyran Shymkent Kyran Shymkent (16)
0
Okzhetpes Kokshetau Okzhetpes Kokshetau (5)
0

20:00

23/05

Kyran Shymkent Kyran Shymkent (16)
0
Okzhetpes Kokshetau Okzhetpes Kokshetau (5)
0

20:00

23/05

Taraz Taraz (9)
0
FK Ekibastuz FK Ekibastuz (4)
0

20:00

23/05

Turkistan FC Turkistan FC (11)
0
Arys Arys (10)
0

20:00

23/05

Ulytau Ulytau (3)
0
Kairat-Zhastar Kairat-Zhastar (6)
0

18:00

24/05

Jetisay FC Jetisay FC (2)
Kaisar Kyzylorda Reserves Kaisar Kyzylorda Reserves (12)

18:00

24/05

Turkistan FC Turkistan FC (11)
Arys Arys (10)

Hạng 2 Paraguay Hạng 2 Paraguay

phạt gócFTHT
KQ | BXH

FT

12 de Junio 12 de Junio (9)
00(0)
Club Martin Ledesma Club Martin Ledesma (6)
01(0)

FT

Club Sportivo Carapegua Club Sportivo Carapegua (3)
04(1)
Atletico Colegiales Atletico Colegiales (16)
03(1)

FT

Pastoreo FC Pastoreo FC (10)
01(1)
Guairena Guairena (11)
00(0)

FT

Deportivo Santani Deportivo Santani (12)
01(1)
Sportivo San Lorenzo Sportivo San Lorenzo (5)
00(0)

VĐQG Ukraine VĐQG Ukraine

phạt gócFTHT
KQ | BXH

19:30

24/05

Cherkasy Cherkasy (7)
Vorskla Vorskla (8)

VĐQG Estonia VĐQG Estonia

phạt gócFTHT
KQ | BXH

FT

Nomme United Nomme United (11)
01(0)
Narva Trans Narva Trans (8)
03(1)

FT

Parnu JK Vaprus Parnu JK Vaprus (6)
01(0)
Tammeka Tammeka (9)
01(1)

Hạng 2 Thụy Điển Hạng 2 Thụy Điển

phạt gócFTHT
KQ | BXH

FT

GIF Sundsvall GIF Sundsvall (10) 1
20(0)
Sandvikens IF Sandvikens IF (18) 1
100(0)

FT

Helsingborg Helsingborg (12) 1
80(0)
Skoevde AIK Skoevde AIK (13) 3
31(0)

FT

Oergryte Oergryte (14) 1
41(1)
Trelleborgs FF Trelleborgs FF (8) 1
52(0)

FT

Oesters IF Oesters IF (4) 3
102(1)
Landskrona BoIS Landskrona BoIS (7)
31(1)

FT

Oestersunds FK Oestersunds FK (5) 3
54(2)
Gefle Gefle (9) 1
53(1)

FT

IK Brage IK Brage (6) 1
70(0)
Degerfors Degerfors (17) 5
21(1)

FT

Orebro SK Orebro SK (11) 2
40(0)
Utsiktens BK Utsiktens BK (3) 6
41(0)

FT

Varbergs BoIS FC Varbergs BoIS FC (20)
42(1)
IK Oddevold IK Oddevold (19) 1
91(0)

VĐQG Georgia VĐQG Georgia

phạt gócFTHT
KQ | BXH

FT

Samtredia Samtredia (9)
00(0)
Dila Gori Dila Gori (4)
00(0)

FT

FC Iberia 1999 FC Iberia 1999 (6)
00(0)
Kolkheti-1913 Poti Kolkheti-1913 Poti (10)
02(2)

FT

Dinamo Tbilisi Dinamo Tbilisi (2) 1
01(1)
Dinamo Batumi Dinamo Batumi (1)
02(0)

23:00

24/05

FC Telavi FC Telavi (8)
FC Samgurali Tskhaltubo FC Samgurali Tskhaltubo (5)

23:00

24/05

Torpedo Kutaisi Torpedo Kutaisi (3)
FC Gagra FC Gagra (7)

Hạng 2 Georgia Hạng 2 Georgia

phạt gócFTHT
KQ | BXH

20:00

24/05

Aragvi Dusheti Aragvi Dusheti (12)
WIT Georgia Tbilisi WIT Georgia Tbilisi (6)

20:00

24/05

FC Gareji 1960 FC Gareji 1960 (2)
Shturmi Shturmi (11)

20:00

24/05

FC Kolkheti Khobi FC Kolkheti Khobi (7)
FC Rustavi FC Rustavi (9)

22:00

24/05

Spaeri Spaeri (3)
Dinamo Tbilisi II Dinamo Tbilisi II (5)

23:00

24/05

Lokomotivi Tbilisi Lokomotivi Tbilisi (8)
Sioni Bolnisi Sioni Bolnisi (4)

Hạng 2 Iceland Hạng 2 Iceland

phạt gócFTHT
KQ | BXH

FT

Fjoelnir Fjoelnir (3)
03(0)
Throttur Reykjavik Throttur Reykjavik (8)
01(0)

VĐQG Ireland VĐQG Ireland

phạt gócFTHT
KQ | BXH

FT

Waterford FC Waterford FC
74(0)
Drogheda United Drogheda United (7) 1
12(1)

VĐQG Bosnia VĐQG Bosnia

phạt gócFTHT
KQ | BXH

22:00

24/05

FK Tuzla City FK Tuzla City (11)
FK Velez Mostar FK Velez Mostar (3)
Kết quả bóng đá hôm nay 24/5/2024. Lịch thi đấu Ngoại hạng Anh, Cúp C1 châu Âu, Cúp C1 Nam Mỹ, V.League, Hạng nhất Quốc gia, Bundeslia... Lịch trực tiếp BĐ.
X